ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 02, 2018, 08:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่า "หมอพลอย" กะ "ครูเบสท์" คุณชอบใครมากกว่ากัน?

หมอพลอยแน่นอน ที่หนึ่งในใจเสมอ ถึงมีแนวโน้มว่าเธอจะร้าย แต่คนมันรัก ทำไงได้
233 (57.4%)
ครูเบสท์ซิ คลื่นลูกใหม่ย่อมมาแรง แบบว่าไม่อยากให้น้องเบสท์ต้องช้ำใจเหมือนชาติก่อน
173 (42.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 406

singkanong

ดีใจแทนลุงพลจริงๆที่หมอพลอยมีใจให้แล้วหีงด้วย

minky way

ลุงพลจะทำไรก็น่าจะเกรงใจหมอพลอยหน่อยนะ อุตส่าห์กล่อมจนจะเข้าที่เข้าทางอยู่แล้ว

Emmy

solosealer

เปิดปะทะแรงขนาดนี้ 
เด๊วได้โดนแบบยัยอุ๊ แน่นอน

ดูท่า ลุงพล คงจะได้แอ้มหมอเบสท์ ยากสุดๆ

clickkuu

หมอเบสท์เริ่มมีบทมากขึ้นเรื่อยๆนะครับ แอบสงสารนางเหมือนกัน

livpool

แอบหีงด้วยนะหมอพลอย ลุงจะตายเพราะหมอพลอยนี่แหล่ะ

pipat por

สำหรับลุงสถานการณ์ตอนนี้ค่อนข้างแย่ในด้านสุขภาพ เพราะถ้าจำกันได้พลังวิเศษของลุงมีขีดจำกัดทางด้านอายุขัย ซึ่งก็อาจจะเป็นผลดีทางอ้อม เพราะจะได้ใกล้ชิดครูเบสท์มากขึ้น ก็จัดการกับหมอพลอยซะขนาดนั้น ตอนนี้นางเอกภาคสอง เริ่มมีบทบาทกันพอสมควร  สุดท้ายมาลุ้นกันดูต่อว่ายัยอุ๊จะโคจรมาเจอลุงอีกได้งัย  และอายุขัยที่ลดลงจะสามารถแก้ไขอะไรไดบ้างมั้ยสำหรับลุง ไม่งั้นอยู่ไม่ครบอีก 6 คน แน่แน่ ???

teravud

สงครามครั้งใหม่ได้เริ่มต้น บอกเลยอิจฉาลุงพลมาก และมากขึ้นเรื่อยๆ

pooloop

อยากรู้จังว่า 3 สาว เฟิน โทนัท นาถ จะทำอย่างไรต่อไป เมื่อรู้ว่ามีคนแอบฟัง ขอบคุณคนแปลมากๆครับ

Ronin21

จะรอฉากลุงพล หมอพลอย ครูเบส สวิงกัน 3 คนผัวเมียนะครับ ^^

veeveena

ท่าทาง ลุงแกกำลังใกล้จะได้เมียเพิ่มอีกแล้วมั่ง
อิจฉาลุงแกจริงๆๆ

Somkiat Ruangsubvilai

ในที่สุดหมอพลอยก็หลงเสน่ห์ลุงพลจนได้ แต่ยังลุ้นครูเบลล์ว่าจะเสร็จลุงเมื่อไหร่

Suchart Thanee

ร้ายกาจมากลุงพล กะลองใจหมอพลอยเหรอครับ

Themis

ลุงๆๆ ไหวมั้ยเนี่ยลุง ร่างกายหักโหม เสียน้ำบ่อยเหลือเิน

game2539

หมอพลอยมีอารมณ์หึงแบบนี้ระวังฝันจะกลายเป็นจริงนะลุงพล