ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 02, 2018, 08:04:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามเล่น ๆ คุณว่า "หมอพลอย" กะ "ครูเบสท์" คุณชอบใครมากกว่ากัน?

หมอพลอยแน่นอน ที่หนึ่งในใจเสมอ ถึงมีแนวโน้มว่าเธอจะร้าย แต่คนมันรัก ทำไงได้
233 (57.2%)
ครูเบสท์ซิ คลื่นลูกใหม่ย่อมมาแรง แบบว่าไม่อยากให้น้องเบสท์ต้องช้ำใจเหมือนชาติก่อน
174 (42.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 407

umawadee

rewind99

หมอพลอยถึงกับเพลีย..ลุงกะจะเล่นต่อ   แต่รางกายมันต้องพัก

BBlingT

ชอบเวลาตัดฉากไปชาติที่แล้ว
ดูออกแฟนตาซีดีครับ
เหมือนมี side story ให้อ่าน 555

Kfg asdf

Ideology

เนื้อเรื่องเริ่มมีหลายฉากมากขึ้น จำนวนนางเอกก็เพิ่มขึ้นไปด้วย แบบนี้ดีครับ กำไรของผู้อ่าน ขอบคุณครับ

I'AUAN

นี่แหละผลของการหักโหมไม่เชื่อเมีย วูบเลยอิอิ

legolas221

qazztt

mikufc

ขอบคุณครับ เรื่องโหวตนี่ความจริงอยากเลือกทั้งสองคน แต่หมอพลอยมาก่อนต้องให้เกียรติ อิอิ

schareon

ลุงพลหมดสภาพ แต่ยังไงๆ ก็ตายไม่ได้ ครูเบสท์ยังรออยู่

Lin Yang

kornsnic1

ลุงพลนี่สามารถทำให้หมอพลอยรักได้นี่สุดยอดคนเลย แถมออกอาการหึงครูเบสอีก