ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mothza01

adobe

อันนี้มันคือเวอร์ชั่นย่อส่วนของหยุดเวลาชัดๆ

navapol007

อยากได้นาฬิกาจับเวลาสุดแล้วครับทั้งtime stop ทั้ง mind control โครตเทพ

as72340639

TCM12.0

Yanman

เรื่องนี้ตามมาจากตอนเครื่องหยุดเวลาครับ หื่นได้ใจ ::Glad:: ::Glad::

Soseng

อันนี้ดูใช้ยากสุด แต่น่าจะตื่นเต้นดี ขอบคุณมากครับ

pool.sax

karn1789

งานนี้เป็นโรคมะเร็งแห่งๆ แต่ต้องระวังเรื่องบุหรี่จริงๆไม่สามารถทำตอนผนตกหรือทำในสระน้ำได้เซงเลย ผมชอบVR  ทำที่ไหนก็ได้สะดวกสุดๆครับ สนับสนุนภาคต่อครับผม ::Hungry:: ::Hungry::

Inzomnia

ไอเท็มหยุดเวลาที่ประหลาดดีแท้ แบบนี้นะ คงเลิกบุหรี่ไม่ได้แน่ๆ 555

tazasss01

bigboy001

::Thinking::  งานนี้สาว ๆ ในเมืองได้ท้องไม่มีพ่อกันยกโขยง.. ::Horror::

phatsa

Nabisca Sathu

เป็นคนไม่สูบบุหรี่ แต่อ่านแบบนี้ สงสัยต้องหามาลองซะแล้ว (ถ้าเป็นแบบในการ์ตูน555)

nagasata