ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oleygunashocha

ตามมาทีหลัง สุดยอดเลยครับ บุหรี่หมดท่าจะแย่เลยนะครับเนีย

strikef.

คงเป็นการ์ด VIP ครับ มีรีแอคชั่น อันอื่นเขาไม่เต็มใจด้วย ส่วนบุหรี่นี่ยากเลย เงื่อนไขการใช้ต้องสูบไหมครับ เหรือแค่ได้กลิ่นก็พอ จะได้ใช้ง่ายหน่อย 555

สาวๆ ส่วนใหญ่ โชคร้ายเพราะปากนี่แหละ เขาโชคร้ายเราเลยมีความสุข ยอดเยี่ยม

gunzaa333

ชอบแนวหยุดเวลา แถมมีหลากหลายดี ขอเหมาบุหรี่ได้ไหมครับนีื

andycarton

ปรกติก้อสูบบุหรี่อยู่แล้ว ว่าแต่มันยี่ห้ออะไรอะ ::Shy::เกือบจะลืมโหวตนาฬิกาหยุดเวลาครับผม

BDragonWar

อยากได้มั้งอะ แต่มีอย่างอื่นไหมพอดีไม่สูบ
BDragonWar

ART_l2plus

ตู้ไหนจะรีบไปกดบ้าง หยุดเวลามันดีแบบนี้เอง

ppherbalife

แนวนี้อ่านทีไรก้อฟิน ซองละเท่าไรก้อจะหามาให้ได้เลย คุ้มๆๆๆ

smartmanman02

panyaa

ผมชอบเนื้อเรื่อง.. สนุกดี น่าติดตาม.. ลายเส้นสวยครับ
ถ้าให้เลือกได้ อยากได้การ์ด VIP สั่งให้ทำได้ทุกอย่างตามต้องการ..
แค่คิดก็... < ^_^ >

Edited.
บร๊ะเจ้า.. มันสุดยอดมาก หยุดเวลาด้วยควันบุหรี่ (กัญชา)
ปกติผมไม่สุบบุหรี่.. แต่ถ้ามีแบบนี้ไม่สูบไม่ได้แล้วครับ

thai4id

ผมก็สูบบุหรี่ประจำนะครับ ทำไมไม่เคยเจอเลย อยากได้ซักซองนึง

สุดยอด แบบนี้ต้องหาซักซองละ
อะไรๆ ก็กู

เจมส

สูบแล้วหยุดเวลาได้      เนี้อเรื่องดูเร็วไปนิด.   อยากอ่านเเบบ. เนื้อเรื่องยาวๆ

mspeed

ต้องระวังมวนต่อมวนไม่ให้ดับ ต้องมีสมาธิขั้นสูงนะครับ

Tagoy4kiiii