ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ochi Gento] Stop Smoking หยุดเวลาสายควัน 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2018, 11:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devil86

kopry003

ส่วนตัวผมชอบทั้งหนังทั้งเรื่องเล่า และกาตูนแนวนี้จริงๆครับแต่ถ้าสูบบุหรีจริงๆคงทรมานน่าดูครับผม  แต่ถ้าให้เลือกคงเลือกนาฬิกาจับเวลาครับมีฟังชั้นเยอะก็คงจะมันน่าดูครับ  ขอบคุณในการแบ่งปันผลงานครับผม ::Thankyou::

zzxxcc

neasy001

มีอะไรแปลกใหม่ตลอดเลย พี่ยุ่น ก็คิดไปได้เนอะ

พงษ์ดนัย เต็มยงค์

Pudsawan Lovelaws

ปกติไม่สูบบุหรีนะ แต่ถ้าได้สักม้วน จะจัดให้อิ่มเลย

nuttapon rujirathumrong

บุหรี่หรือยานอนหลับกันแน่ เพิ่มเงื่อนไขในการใช้งานให้ดูใช้ยากแต่กลายเป็นเพิ่มความตื่นเต้นในเนื้อเรื่องซะงั้น แล้วถ้าเกิดใช้จนหมดซองจะไปหาซื้อเพิ่มได้ที่ไหนเนี่ย

U MA RU

niceanglev

อันนี้แปลกจริงๆ หยุดเวลาด้วยควันบุหรี่ คิดไม่ถึงสุดๆอะ แบบนี้ถ้าไปเที่ยวผับแล้วจุดบุหรี่นี่ลากใครไปก็ได้เลยนะเนี่ย แหล่มสุดๆ