ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asahina Makoto] Idol Chijoku Kyoushitsu ภารโรงสอนเซ็กซ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 03, 2018, 10:01:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakrinkuk

จะลงลิ้นให้เคลิ้มหน่อยก็ไม่ได้  เห็นแฉะหน่อย รีบยัดเลย

bigpanda

midnight747

รู้สึกเรื่องนี้ไม่ค่อยสนุกคงเพราะไม่ใช่แนวผมเท่าไหร่ ยังไงก็ ขอบคุณครับ

fillisfox

ลุงช่างมีความกรุณายิ่งนัก ที่สอนให้เด็กได้เติบโตเป็นผู้ใหญ่ อิอิ  ::Grimace:: ::Grimace:: ::Grimace::

Mr.Shocker

bigpanda

xifos44505

หน้าลุงโคดได้ใจเลยย  เด็กเกิ๊นนนเห็นละสงสารแทน

thegift52

อ่านจบ ผมก็ไม่รู้ว่าที่ภารโรงโหด หรือเด็ก 2 คนนั้นโหดกว่า น่าจะอยู่กันยาวเลยล่ะครับ ทั้ง 3 คนนั้นเลย

hentaiknight

แนวลุงผ้าเหลือง กะโลลิ
ค่อนข้่างโหดไปนิดครับ ไม่ค่อยถนัดแนวนี้

แมงโก้ส้นตีน

แค่นี้ ไม่สะเทือนตับผมแล้วครับ
เสพจนชินแล้ว 555

เคยเจอเรื่องคุณทาจิบานะมา ตับแข็งแรงขึ้นทุกคน  ::HoHo::

kaitama

mana manee

::Thankyou::ขอคารวะ มนุษย์ลุงสักสองจอก จัดเต้มไปเรยยยยครับ

bigzelon