ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...37 ร้อนผู้หญิง ร้ายผู้ชาย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 04, 2018, 08:44:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattapon Wan

สามีสนองได้ไม่เต็มที่ แต่นาน่าจะลองให้สามีไปสนองกับคนอื่นบ้างนะ

Chai Mas

สมการรอคอยครับ ฝากกำลังใจถึงผู้เขียนครับ อย่าเพิ่งจบเลยครับ แต่งไปเรื่อยๆ เอาสัก 100 ตอนไปเลยครับ ฮ่าๆ

Pitchaya Dome

bangsan

หนูนาน่าจะติดใจของเสี่ยซะแล้วแต่ก็ยังดีที่ยังรักผัวอยู่

popy009

sarawoot1234567

อันดับแรกต้องขอบคุณผู้แต่งที่เจียดเวลามาแต่งเรื่องดีๆ แต่หวังลึกๆว่ารอบนี้หนูนาจะโดน ยสตน  ::WooWoo:: ::WooWoo::

Anan Saidakhot

เอาแล้วเสี่ยเริ่มคิดไม่ซื่อแล้วถึงนาจะบอกเสี่ยว่ารักลูกรักผัวมากขนาดไหนก็ตามแต่คนอย่างเสี่ยจอมที่ทั้งเจ้าเล่ห์มีอำนาจบารมีและทรัพย์สินมากมายจะยอมให้นาขัดใจเค้าได้เหรอในเมื่อเค้าอยากให้นาเป็นเด็กเลี้ยงเค้าใจจะขาดหวั่นใจแทนคู่ผัวเมียคู่นี้เหลือเกินไม่รู้เสี่ยจะมีลูกไม้สกปรกอะไรมาใช้กะทั้งคู่หรือเปล่า

thadtanone2002

เสียดายถ้าเลิกกันนะ เสี่ยคงหลงยาวเเน่นอนนะ ตามลุ้นนะว่าจะออกไปเเบบไหนเเต่นารักครอบครัวมากกว่า จบดีเเน่นอนครับ

dearr.kamisaki

ข้าจะแทงเจ้า

บางครั้งก็รู้สึกว่าฝ่ายสามียอมมากไปจริงๆ แบบว่าแอบๆโดยที่สามีมีระแคะระคายบ้างก็ดีครับ

beeriero

เอาแบบนาไปหลงเสี่ยจอมทิ้งสามีไปมีดราม่านิดหน่อยกลับมาคืนดีแฮปปี้เอนดิ้ง

deamondear

ถ้ามาถึงจุดนี้บทสรุปคงใกล้เข้ามาละจะจบแบบไหนคงต้องคอยดู ntr น่าจะมาแน่ๆแบบนี้

kaznuri01

โดนประโยคนี้เต็มๆเลย "หนูยอมรับว่าหนูติด sex หนูมีอารมณ์ง่าย แต่สามีตอบสนองหนูไม่ได้เท่าที่หนูต้องการ หนูเลยต้องแสวงหา"
นาเราหาวิธีแก้ได้เด็ดมาก อิอิ หลังๆก็ชอบมีความลับกับโกหกผัวบ่อยขึ้น (แต่สุดแท้ผัวก็รู้และยอมไปหมดนั่นแหละ... นาเลยหนักขึ้นเรื่อยๆ)

mental96

นาใจเด็ดมากเลยที่ปฎิเสธข้อเสนอนี้ แต่เสี่ยจะยอมแพ้คงไม่ง่าย 

จ๊อด ยุทธนา จร้า

น้องนาโดนเสี่ยจัดหนักแน่คืนนี้คงอิ่มไปนาน