ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...37 ร้อนผู้หญิง ร้ายผู้ชาย

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 04, 2018, 08:44:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

say4444

ขอเป็นเสี่ยจอมสักยกได้ไหมนิ แต่กลัวจะติดใจน้องนาเหมือนกัน

knightgs

qwerty qwerty

kit2516

livpool

ให้หนูนาไปให้สุดสนองความต้องการตัวเองให้เต็มที่ แล้วหยุดกลับมาหาสามีตัวเอง ถ้าสามีนายังยอมรับได้นะ

fireanimal

zeebraa

รอลุ้นว่า นาจะมีโอกาส โดน สดไหม มันคงได้อารมณ์อีกแบบ

Gentle012345

น้องนาคงจะใช้ชีวิตติดหรูซ๊ะแล้วหละครับ ฟังแล้วหนักใจแทน

tapakron22

::Ahh::อยากรู้ถ้าสามีน้องนาออกไปตอนกำลังจะน้ำแตกน้องนาจะหยุดขย่มหรือขย่มต่อครับ ::Hunger:: ::Horror::

Phoowadol

ร้อนผู้หญิง ผู้ชายร้าย ตั้งชื่อตอนได้เหมาะเลยที่เดียวครับ เล่นเอาผมคล้อยตามอารมณ์สวาทของเธอที่ดูเหมือนจะเร่าร้อนกว่าตอนอื่นๆที่ผ่านมาด้วยเลยครับ มีถอดถุงยางออกแล้วดูดทำความสะอาดท่อนให้เสี่ยด้วย โอ๊ยๆๆๆเป็นผมคงแตกคาปากอีกรอบเป็นแน่ ส่วนเสี่ยนี่ก็ติดใจในการยั่วสวาทและการตอบสนองในรสกามของน้องนา เสียจน ต้องคิดหักหลังสามีน้องนาที่เคยตกลงไว้ว่าจะไม่ทำให้ชีวิตคู่ของเขาพัง ดีนะที่น้องนาเธอปฏิเสธข้อเสนอนี้ เพราะเธอเลือกสามีกับลูก อันนี้ได้ใจสามีเธอไปเต็มๆ รวมถึงผมด้วยอิอิ อย่างนี้อ่านไปก็มีแต่เสียวตามอย่างเดียวหละครับ ไม่มีดราม่ามากวนใจ. แต่เชื่อว่าเสียจอมไม่หยุดความตั้งใจง่ายๆแน่ ต้องร่ายมนต์กามาใส่น้องนาแบบสุดฝีมือแน่นอนคืนนี้ไม่ต้องหลับกันละ.
    ต่อกันอีกนิดหลังอ่านจบ. ต้องขอบอกเลยว่างานนี้เกมส์พลิกครับท่าน จากตอนแรกนึกว่าเสี่ยจะเป็นคุมเกมส์ แต่สุดท้าย เพราะน้องนาเธอเร่าร้อนเร้าใจเกินกว่าที่เสี่ยคาด เล่นเอาเสี่ยเสือผู้หญิงยังต้องยอม จนติดใจ คนคุมเกมส์ครั้งนี้เลยตกมาที่น้องนาแทน อย่างเหนือชั้นว่างั้น. แตก็เดาผิดนะสำหรับผมตอนแรกนึกว่าจะเล่นกันทั้งคืนที่ไหนได้ จบสองน้ำเสี่ยรีบชิ่งหนีเฉยเลย งงนะแต่พอรู้เหตุผลแล้วก็ต้องร้องอ๋อเลย เสี่ยเก็บน้ำไว้ปล่อยกับสาวน้อย คราวลูกนี่เอง.
    ส่วนการจะจบหรือแต่งต่อผมว่า เรื่องของน้องนา. น่าจะมีให้ตามได้อีกหลายตอน เพราะผู้แต่งมีมุมมองและพรอต ของเรื่องที่ตั้งใจไว้ตั้งแต่แรกแล้ว ว่า จะถ่ายทอดออกมายังไง ส่วนตัวผมเองยังอยากให้ท่านแต่งต่อนะครับ แฟนคลับของน้องนา และสามี คู่รักเติมเต็ม คงมีความเห็นเช่นเดียกับผมแหละครับ. แนวทางที่ท่านวางตั้งแต่แรกไว้ยังไง ก็จัดไปตามนั้นเลยครับ ในถานะรีดเดอร์ที่ติดตามผลงานของท่านมาตลอด ยินดีและน้อมรับในแนวทางของท่านเสมอครับ ขอบคุณมากครับ

Nuzuza Are

casa

มาคั่นเวลา บอลโลกรอบต่อไปพอดี 555 ถามว่า สมควรจบได้หรือยัง ในความเห็นผมถ้าเป็น series ก้อสมควรแก่เวลาแล้วครับ นานกว่านี้ จะหมดมุขหมดสนุกไม่มีความ น่าสนใจ ลากยาวไป ก้อเบื่อป่าวๆ แต่ถ้าท่าน hathu ยังมี plot ในหัว ปล่อยมาได้เลยครับ นู๋นา FC ดีใจต่อ ใคร จะเกลียดนาได้ลง sexy ร้อนแรงออกอย่างนี้ ตอนเริ่มติดตามผลงาน กลัวจิงๆ ครับว่า จะแต่งแล้วหาย แต่ ท่าน hathu เล่นให้นาจบเปน ตอนๆ แบบ ตัวละครไม่เยอะจนมั่ว ทำให้ไม่ออกทะเล อันนี่ ต้องชมครับ
ส่วนตอนจบ นี่ เอาแบบ ไหนดีครับ นาเปนเมียเก็บเสี่ยจอม ได้ทั้งเงินและ sex  ปล่อยสามีสำนึกผิดที่เลือกเมียผิดแต่แรกแถมยังโรคจิตเล่นกับไฟไป 555 หรือให้ 2 ผัวเมียคู่นี้ เจอบทเรียนแรงๆ แล้วหันมาเติมเต็มกันเอง 2 คนดี อันนี้ปลายเปิด แล้วแต่ท่านนะครับ 
ปล  ถ้าจะจบไม่ว่ากัน แต่แต่งเรื่องใหม่ มาชนเลยนะครับ FC ชูป้ายไฟเชียร์

tumjo

โดยส่วนตัวอยากให้ผู้แต่งแต่งตามความคิดตนเองครับ จะจบไม่จบอย่างไรผมก็ชื่นชมผลงานของผู้แต่งนะครับ
แต่ถ้ามีบทลงโทษนาบ้างก็ดีครับ เช่น โดนแบล็คเมย์แล้วโดนรุม โดนรุมข่มขืน หรือโดนจับไปถ่ายหนัง แบบไหนก็ได้ครับแต่เจอฝรั่งกับนิโกรครับ เผื่อจะลดไฟในตัวนาลงบ้าง แต่บางทีอาจเป็นจุดเริ่มต้นให้นายิ่งหาสิ่งเติมเต็มเพิ่มกว่าเดิมก็ได้ครับ