ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 27-1

เริ่มโดย kamlk, กรกฎาคม 09, 2018, 02:32:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

_สารภาพตามตรงเลยนะครับ ผมคนนึงหละที่ลุ้นดูว่าครูโจ้จะโดนเสียบรึเปล่า ตั้งแต่บ้านภารโรง มาออกค่าย ก็หลายหน ทั้งในห้องน้ำ ในห้อง ผอ.และครูชัย แล้วยังมาตอนลำห้วยกับสามเด็กแสบอีก กำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็ม มาละๆใกล้ละๆ ปริ่มๆกึ่มๆ ?.....อ้าว!?.. ::Dizzy:: รอดหวุดหวิด ทุกทีสิเอ๊า...ค้างเลยสิครับ หลายรอบแล้วด้วย เห่อๆ ไรท์นี่ขี้เล่นน่าดู แต่เชื่อได้เลยนะว่า ถ้าถึงคราวได้เวลาสมควรแล้ว ไรท์คงจัดให้ แบบน้ำแห้งหมดตัวกันแน่ๆ เพราะอัดอั้นมานาน ใช่มั้ยครับ ผมจะรอเวลานั้นมาถึงนะครับ อิอิ. แต่ตอนนี้ให้ครูเขานอนกอดเด็กทิวไปก่อน ละกันเนอะ

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ดึงออกมานอกวงโรงเรียนแบบนี้ค่อยน่ารักน่าลุ้นหน่อยครับ รอติดตามว่าท้ายภาคนี้จะเป็นเช่นไรนะครับ

Jiraai

สามหนุ่มอดเลยเจอ
เด็กน้อยมาช่วยครูโจ้ใว้ทันพอดี
คุณครูอย่าทำน้องใจแตกนะ

dwarf

ขอบคุณครับ...แบบนี้น้องทิวไม่มีที่ลง..จะหาออกได้ยังไง

ham204

akennya

mrsunz

taizen

wood007

yuta279

หนุ่มน้อยทิวทำดีเลยโชคดี ครูโจ้ตอบแทนความดีนั้นให้กับหนุ่มน้อย