ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saturn

ครูเบสท์  เป็นคนสุดท้ายด้วยแล้วจะได้ลูกสาวเหรอ

เฮ้ย ! น้องอุ๊เล่นถึงตายเลยนะตาพล

sunya1326

solosealer

ท่อนสุดท้าย ใน รีวิว
นี่เป็นการ สปอย ที่มากที่สุด ตั้งแต่อ่านรีวิว มาเลยนะ อิอิ

ผมติดตามมาแล้ว เหนื่อยแทนลุงแก
ให้ได้หยุดที่ใครสักทีเหอะ

Maikeet Fai

หมอพลอยเริ่มคิดหนักในความรักที่มีต่อลุงพล น่าสงสารหมอมาก

noomth

หมอดูแม่นมาก พูดถูกทั้งหมดเลย แถมบอกจะได้ลูกสาวด้วย แต่หมอภัคจะรับได้ไหมครับ  ::Horror::

jinpin

katekate

jaster ja

ครูเบสคือบอสตัวสุดท้ายสินะ ยังคิดๆอยู่จะมีใครท้องกับลุงพลเรามั้นอ่านตอนนี้ไปอย่างน้อยก็มีครูเบสแหละ 55555ขอบคุณมากๆครับ

jeab2504

skyfall00

อ้าว...พ่อหมอมาสปอยซะงั้นว่าครูเบสท์จะเป็นคนสุดท้าย เซ็งเลย

procha

โอ้ ........... พ่อหมอ แม่นมาก ครูเบสท์ ได้ตรงตามที่พ่อหมอบอกเลย งานนี้มนุษย์ลุงเรา คงจะชดเชยให้จากชาติที่แร้วแน่ๆ ::Confident::

Jou Mushi

หมอพลอยตอนนี้แบกันแบบหมดเปลือกเลยจริงๆ

kimjikung

Danai Tee

ตกลงว่าครูเบสเป็นคนสุดท้ายเหรอเนี่ย แล้วเอาหมอไปไว้ไหนล่ะ