ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

clickkuu

คือสรุปมาผิดทางครับ หมอพลอยอาจจะแค่หลงกามลุงพล เพราะไม่เคยโดนมาก่อน คงเป็นเหมือนชาติที่แล้ว แต่ตัวอย่างอย่างให้ลุงพลสมหวังกับใครสักคนนะครับ สงสารแกเหมือนกัน ที่ผ่านมายังไม่มีใครเข้าใจและเลือกแกจริงๆเลยสักคน

นับล้านตัวในอุ้มมือ

ถึงหมอดูมาฟังธง ผมก็ยังเชียร์ฝั่งหมอพลอยเป็นเบอร์1

civil2

บางทีผู้ชายก็ไม่ได้ต้องการคนที่เพรียบพร้อมหรือสูงส่ง เพียงแต่ต้องการคนคนนึง ที่อยู่ตรงหน้า แบะพร้อมจะดูแลเค้า ไม่ว่าเค้าจะเป็นเข้นไรนะครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..ตัวละครทุกตัว..ถ่ายทอดความเป็นไปในชีวิตจริงครับ..ต้องขอบคุณผู้ประพันธ์ที่บางครั้งไม่เขียนเกินเลยความเป็นจริงจนเกินไป

spr566

สงสารหมอพลอย สับสนแบบนี้สติแตกเอาง่าย ๆ

verbatim

หมอดู หยั่งรู้ฟ้าดิน 
แม่นมากเลย  ที่ไหนครับ 
เดี๋ยวขอไปดูมั่งอะ อิอิ
ขอบคุณครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ หมอดูแม่นจริง ลุงพลจะทำอย่างไร ทั้งหมอพลอย และ หมอเบสท์ จะเลือกใคร

knightmoon

ครูจะได้เป็นคนสุดท้ายแล้วสินะ แบบนี้ หมอดูทำนายมาแล้ว แถมมีลูกด้วยกันอีก แจ่มอยู่นะ แล้วสาวๆคนอื่นล่ะ จะเลิกกันหรือว่าอยู่ร่วมกันหมดนะ ลุ้นๆ

มนัส บุญหนุน

นี่ลุงกะเล่นครูเบสท้องเลยรึ
น่าติดตามอ่ะ

amnasi

ภัคจิราวดี จะทำยังไงต่อล่ะที่นี้ ร้ายจริงนะท่านท้าวภัคดีชุมพล

ziggy2

::Glad:: จากคำทำนาย ครูเบสท์ จะเอะใจมั่ยนะว่าเป็นลุงพล  แล้วหมอพลอยล่ะจะเป็นยังไง น่าติดตามจริงๆ

วรุตม์ เท

sonteen

pipat por

จากการดูเรื่องคร่าว ๆ ตอนสุดท้ายจะเกิดอะไรขึ้นกับตาลุงกันแน่ เพราะน่าจะไม่ใช่หมอพลอยแน่ ๆ ที่จะหยุดตาลุงตนนี้อยู่แต่ดูท่าว่าจะเป็นครูเบสท์  เพราะตามคำทำนายของหมอดูแม่น ๆ พบว่าแกน่าจะมีลูกกับครูเบสท์ด้วย ในขณะที่คนอื่น ๆ คงจะเพียงชดใช้กรรมที่ก่อไว้กับลุงเท่านั้น เหมือนกับว่าผู้แต่งน่าจะมีอะไรมาหักมุมอีกแน่ ๆ แสดงว่าตอนนี้ลุงแกจริงใจกับทุกคนทั้งคนที่ผ่านมาแล้วและกำลังจะเจอจนไปบรรจบที่ครูเบสท์ในตอนท้ายภาคสอง กว่าจะถึงวันนั้นลุงแกคงเจอวิบากกรรม และการชดใช้อย่างเต็มอิ่ม เพราะแต่ละคนในภาคสองก็รอลุงอยู่เหมือนกัน อย่างว่าเวรกรรมใครต้องชดใช้เอานะ ทีนี้ปัญหาระหว่างหมอพลอยกับครูเบสท์ที่ต้องเจอต่อไป จะเป็นยังไง ? คนอื่น ๆ จะส่งผลกระทบต่อคนรอบข้างอย่างไร ? การตัดสินใจบางอย่างของแต่ละคน จะส่งผลกระทบอะไรกับคนอื่น ? บรรดาเหล่าชายผู้อกหักจะมีใครมาดามใจมั้ย ? ลุงจะมีวิธีการเก็บบรรดาคนที่เหลือยังไง ? และความลับจะเปิดเผยตอนไหน ? น่าจะค่อนข้างยุ่งจริง จริง  เอาใจช่วยนะลุงของเรา...เส้นทางยังอีกยาวไกล