ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yamaguchi Michinobu

ตัวละครพลอยน่าสนใจจริงๆ กลบคนอื่นมิดเลย แต่ก็ทำให้คนอื่นมีน้ำหนักขึ้นเช่นกันครับ

Korn Phawat

ก็รอลุ้นอย่างเดียวครับว่าลุงพลจะช่วยหมอพลอยได้เปล่า

wata19

จัดไปครับ ลุงพล หมอพลอย ครูเบส สุดท้ายจะเป็นอย่างไรหนอ ขอให้ลุงพลสมหวังนะ ชาติก่อนเจ็บมาเยอะ ชาตินี้ขอให้สมหวัง

สมชาย DKK

มีเมียอย่าง หมอพลอย กับ ครูเบส ก็พอใจแล้ง

ธีรพงษ์ น

manu111

noker

ครูเบส จะเป็นคนสุดท้ายของลุงพล แล้วหมอพลอยจะเป็นอย่างไรละ

teravud

แม้ว่าจะมีครูเบสเข้ามายังไงก็เป็นกำลังใจให้หมอพลอยนะครับ ยังไงก็ช่วยจัดเต็มแบบรวมสาวๆกับลุงพลอีกสักทีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้า

SNGOT

tontantc13

หมอพลอยคอยกันลุงพลแบบนี้...แล้วจะไปจัดกับครูเบสได้อย่างไร...ลุงพลจอมพริ้วจะมาไม้ไหน

hanabombam

อ้าว หมอดูทายว่าครูเบสท์ เป็นสุดท้ายของท่านผู้เฒ่า ก็ลุ้นกันอีกนานถึงตอนท่้ายๆ เลยมั้งเนี่ย กว่าท่านผู้เฒ่าจะได้แอ้มครูเบสท์  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

skat3699

จะอย่างไรหมอพลอยก็เป็นที่หนึ่งอยู่แล้ว

Mhee Ray