ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

livpool

จบกับพี่กรแบบเป็นทางการ แล้วกันมาทางลุงพลแล้วสินะหมอพลอยน้ำแข็งเริ่มละลายแล้ว

Otaza

เขียนเอง อินเองยังว่าได้ >>>> 555+ ออกแบบตัวละครได้น่าหลงรักมากๆ ผู้อ่านทุกคนเทใจให้หมด
มีใครเป็นต้นแบบบ้างครับ ( ถ้าไม่นับรูปที่เอามาแนบด้วย )

vratkk

เฒ่า

Poowa Poowa

Aminaa

sthanya

น่าสงสารพี่กรที่ต้องเสียใจ เวรกรรมแท้ ๆ

เด็กน้อย ลำพูน

คุณnato87 คอมฯผมมีปัญหาเอาไปให้ร้านซ่อม พอกลับมาตั้งใจจะเข้ามาอ่าน
เรื่องลุงพลต่อปรากฏว่าข้อมูลที่เป็นสมาชิกหายไปหมด เลยต้องกลับมาสมัครใหม่
เสียเวลาจริงๆ คิดถึงหมอพลอยมากๆครับ รักหมอพลอยครับ

Mr.x69

ลุงของเรานี่โครตน่าอิจฉาเลยแฮ่  ได้หมอพลอยไปแล้วยังมีครูเบสรอให้จัดอยู่อีก

กำพล

ได้แต่สงสารตาแก่ชุมพลที่เกิดมาชาตินี้ก็ยังถูกหมอพลอยหักหลังอีกแล้ว แต่ก็ยังดีที่ครูเบสมีลูกสาวให้ลุงพล  หมอดูบอกไว้

Wasabi Orange

เรื่องเขียนได้น่าติดตามมากครับ แต่งได้เหมือนกับมีตัวละครต่างๆจริงๆ

thana7

ตัวมนุษย์ลุงจะเอาตัวไม่รอดแล้ว ยังต้องช่วยหมอพลอยอีก เป็นกำลังใจให้ลุงพลทำสำเร็จนะ

tp3660

หมอเบสต์ จะเป็นคนสุดท้ายของลุงพล จริงหรือพ่อหมอ

fufu22

ทิ้งท้ายคำทำนายหมอเบสจนอยากรู้เลยครับ