ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suriyamahajit

oldfencer

::Sobad::สงสัยหมอจะเริ่มรักลุงละแต่แค่ยัวติดอะไรอีกมากมาย แถมหมอดูยังขงครูเบสอีก เหนื่อยแทน

Orcus

ได้แต่ลุ้นว่าลุงพลมีแผนการจะช่วยหมอยังไง ยังคิดไม่ออกเลย ไหนจะครูเบสท์อีก ยังไม่เห็นแววว่าจะได้แอ้มเลยแหะ

samanlo ba

ไม่ว่าลุงจะมีใครอีกสักกี่คนผมเชื่อว่าหมอพลอยที่หนึ่งในใจลุงเสมอ

เซน น๊จ่ะบอกให้

C-Master

nmiint

Sompohp Tidsadikun

ลุงพลของเราเริ่มแย่แล้วแต่ก็อาจดีในร้ายขอให้ได้ครูเบสเร็วๆน่ะคับลุงพล

akennya

ถ้าสมหวังกับเบสท์แล้ว จะได้อยู่กับพลอยไหมนะ

Qtaro Qtaro

ผมว่าในบรรดาเมียๆของลุงชุมพล หมอพลอยนิล่ะที่ลุงชุมพลรักมากที่สุดแต่ความเจ้าชู้ของแกคงไม่หยุดที่หมอพลอยแน่ๆ

wichon not

thinks

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆแล้ว แต่ก็ชอบหมอพลอยที่สุดครับ อย่าทิ้งให้หมอรอนานนะครับ

oo2004

ในที่สุดก็มาแล้ว รอ นาน หลายวันเลยขอบคุณมมากครับ