ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

muzachi

game2539

รอดูว่าลุงพลจะมีวิธียังไงที่จะได้ครูเบส

Tom525218

ตอนนี้คงมีน้ำตากันท่วมจอกันบ้างละครับ แนวโน้มมาขนาดนี้แล้ว น่าสงสารกรนะครับ ขอบคุณมากครับ

ชาย ชรา

งานดราม่าก็มาตอนนี้ติดตามหมอพลอยลุงพลคับ

thep59

น่าสงสารหมอพลอยจัง ที่ต้องมาแบกรับภาระของพ่อ และถึงตอนนี้ผมก็ยังเดาไม่ออกเลยว่าลุงพลจะช่วยหมอพลอยยังไง แล้วแผนเป็นยังไงเดาไม่ออกจริงๆ

C S

ตอนที่ไม่มีฉาก romance นี่ก็น่าอ่านมากครับ ทำให้เข้าใจความรู้สึกของตัวละครได้ดีขึ้น ทำให้เรื่องน่าติดตามขึ้นมาก ดีกว่าเรื่องที่มีแต่ฉาก x rate อย่างเดียว

Debaker Singlek

และแล้วดราม่าก็มาระหว่างหมอพลอยกับพี่วิทย์ แล้วก็เรื่องที่ลุงพลจะช่วยหมอพลอยจากนายบอย ยังคิดไม่ออกว่าลุงพลจะช่วยทางไหนแบบไหน ติดตามต่อไป ::Hmmm::

Chai Mas

err

ครูเบสท์คงจะคล้อยตามหมอดูและต้องสืบหาความจริงเรื่องอดีตชาติของตนเองจากใครละถ้าไม่ใช่ลุงพล

tong3343

swss2511

อึดอัดใจแทนหมอพลอยที่ต้องเก็บกดความรู้สึกไว้ตลอดเวลา

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

toy5599

หมอดู มา บอกให่แล้วนะ เนี่ย ลุงต้อง รีบแล้ว

asiakook

Sneaker Exp

ครูเบสท์คงจะสมหวังกับลุงพลแล้วแล้วหมอพลอยจะได้มีโอกาสกับลุงอีกมั้ยเนี่ย