ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thekopoz

ขอบคุณครับ เรื่องราวชักมีปมสลับซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ น่าติดตามมากครับ

pooloop

มีไม่มีกี่เรื่องที่จะวางโครงเรื่องได้เยี่ยมแบบนี้ ทุกอย่างมีที่มาที่ไป ถึงบางอย่างจะดูง่ายแต่ก็มีเหตุผล ไม่ใช่เอะอะเอากันอย่างเดียว ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

daengfc

::YehYeh::ครูเหรอจะใด้อยู่กับลุงตอนสุดท้ายแล้วหมอผมไปไหนฮือๆ

thadtanone2002

สุดยอดครับ อยากให้ จบดีกับลุงพล นะ ดีที่สุดเเล้ว จะได้สมใจอยากของใจตัวเองด้วยนะหมอพลอยเจ้าเสน่ห์

deedo

ครูเบสคิวสุดท้ายเลย..สงสัยมีคั่นอีกเพียบ

bangsan

หนูภัคจิราวดีจะเสร็จลุงพลอีกคนแล้วน่าอิจฉาลุงพลจริงๆ

Pong Pan

matilda

ป็นเรื่องเดียวที่ติดตามมาโดยตลอด เนื้อเรื่องไม่ได้เน้นแต่เรื่องบนเตียงอย่างเดียว มีหลายมุมมอง เยี่ยมครับ

ppptttmmm

น่าสงสารหมอพลอย ต้องมาแบกรับภาระของพ่อ

7946410

หมอพลอยสมเป็นตัวเอกเล่นบทอ้อนน้ำตาเศร้าให้นายกรเห็นรักพลอยจนหมดใจ

h-man

คนอ่านส่วนใหญ่คงรักหมอพลอยเพราะความน่ารัก ความเป็นลูกคุณหนู แต่ก็ไม่แปลกที่ครูเบสท์จะดึงดูดความสนใจขึ้นมา เพราะยังไม่มีใครรู้จักตัวตนของครูเบสท์ โดยเฉพาะบทรักว่าจะออกมาในรูปไหน ช่างน่าติดตามยิ่งนัก

nipon

au2000

เริ่มจะมีเศร้าๆ ครบทุกรส
หมอพลอยเป็นอันดับ1
แต่จะสมหวังหรือไม่ก็ติดตามต่อไป