ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

readinggg

ลุงรักสาวๆของลุงทุกคน แต่รักหมอพลอยมากที่สุด FC หมอพลอย

Gino House

น่าสงสารหมอพลอย ลุงพลช่วยหมอพลอยให้ได้นะ

winking

อย่างนี้แสดงว่าลุงพลก็ไม่ยอมหยุดจนถึงครูเบสท์สิครับหมอพลอยก็ทำไม่ได้

number0

moodum07

OMG!!!
ถึงขนาดมีลูกสาว
นี่แสดงว่าเสร็จลุงเมื่อไหร่ ลุงแกจัดหนักไม่หลับไม่นอนแน่เลย
เฝ้ารอวันลุงได้เปิดซิงนะครับ

popeye

มีความดราม่า หลากหลายอารมปนๆ กัน
ลึกลับ อีโรติค

rexmost gizmo

งานนี้ ท่า จะยาว นึกว่า พี่กร จะตัดใจจากหมอได้ แล้วนะนั้น

ps.sexy

cdx

จะว่าไปแล้ว ผมนะแอบลุ้น น้องลูกขวัญอยู่นะ แฮะๆ 

amorn niemgerd

อมร

Sak Utp

เข้าเช๊คทุกวันเมื่อไร่ตอนใหม่จะมา หมอเบสเป็นสุดท้ายใช่ไหมครับ

dryice32

ต้องจับทั้งคู่มาแซนด์วิชพร้อมกันครับ ผมรอลุ้นอยากให้ลุงจัดพร้อมกันสองคน

attawit2524

เดี๋ยวๆ ถ้าลุงที่หมอพลอยก่อนภาค2ก็จบสิครับ แต่จากท้ายๆตัวอย่างนี่ดูท่าแล้ว มีหวังภาค2แล้ว ::Fighto::

dreamice

ยัง มีตัวละครลับ  คือ ลูกๆๆ ของลุงพล ผมว่า  คนที่จะช่วยหมอพลอยได้ คือ ลูกๆ ของลุง พล แน่ๆ

singkanong

ว้าวววสุดยอดของท่านผู้แต่งและแล้วก็ผูกเรื่องให้หมอเบสเข้ามาอยู่ในฮาเร็มของลุงพลจนได้ ก่อนหน้านั้นผมยอมรับรับเลยว่าเดาทางไม่ออกว่าลุงพลจะลงเอยกะหมอเบสได้ยังไง ขอเป็นกำลังใจให้ครับท่านผู้แต่ง