ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Soonthorn Jansuktanat

หมอเบสเริ่มจะงงมากขึ้นและรอลุวเฉลยนะ  ขอบคุณครับ

playnut

อยากเห็นลุงพล  หมอพลอยและครูเบส  ไปติดเกาะ  และมีบทเสียวๆ  สัก  สิบพาท   เป็นกำลังใจให้พี่นะครับ   ภาคสองขอสามพีเยอะๆ  นะครับ

Nong5670

สำนึกผิดซะแล้วลุงพลเรา ยังำม่ครบสิบสองคนเลยนะ

maitree_kongton

ชีวิตหมอพลอยน่าสงสารจริงๆมีเรื่องหันเหทำให้มีการเปลี่ยนแปลงไปจากสิ่งที่คาดหวังไว้

มานะ มีสุข

จริงๆแล้วรักพี่เสียดายน้อง ระหว่างหมอพลอยกับครูเบสท์ มีดีมีมุมน่ารักคนละด้าน แต่เทใจให้หมอพลอยเหนือกว่านิดๆ นางเอกที่มีบทเด่นทั้งคู่ครับ

797979

หมอพลอยเริ่มไม่เข้าใจตัวเองว่ารักใคร ครูเบสท์ก็ยังสงสัยในตัวลุงพลว่าเป็นใคร ปัญหานี้ย่อมมีวันคลี่คลายแต่จะยังไงเท่านั้น

pimmy121

อ้าว ท่านพ่อหมอจะให้ครูเบสท์เป็นนางเอกซะงั้น แล้วนี่หมอพลอยต้องเสร็จไอ้เวรบอยจริงๆเหรอเนี่ย สงสารจริงๆลุงพลคงผิดหวังเสียใจแย่

wuthikhai.dunk

มาตามคำเรียกร้อง ผมรออ่านทุกวัน เข้าดูตอนต่อไปมายัง เรื่องนี้ผมติดตามอย่างต่อเนื่อง ขอบคุณผู้แต่งด้วยคับ

simcazy

หมอพลอยหลงรักลุงพลแล้วใช่ไหม อาการมันฟ้อง

Lert Nil

ปล่อยเอนด์เครดิตเป็นหนังมาร์เวล หวังว่าคงไม่โดนสับขาหลอกนะ

วรพงษ์ ศร

ไม่ว่าหมอหรือคนธรรมดามนุษย์เดินดินลองถ้าได้เจอเรื่องกามารมเข้าให้ถอนตัวยากทุกคนนะครับ

××Mon××

ตอนนี้เริ่มมีดราม่าเยอะหน่อย แต่ก็ได้รู้เรื่องราวต่างๆให้เข้าใจมากขึ้นเยอะเลย

ezmoo

ลุงพลจะเปลี่ยนลิขิตฟ้า(อดีตกาล)ในชาตินี้ได้หรือเปล่านะ...
จะจบที่ใครระหว่างเจ้าหญิง(น้ำแข็ง-หมอพลอย)กับนางฟ้า(ครูเบสท์)...