ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papa969

ครูเบสใกล้จะโดนละขนาดทำนายว่ามีลูกสาวด้วยกันเลยนะ

sdgundams

เรื่องราวทั้งหมดเกิดขึ้นเพราะกรรมลิขิตจริงๆสินะครับ​ กรรมต่างผูกโยงคนทั้งหลายเข้าด้วยกัน​ อยากให้หมอรักลุงด้วยใจจริงครับ

moshop

คิดแล้วแบบนี้ลุงพลจะทำยังไงละครับจะโดนน้องอุ๊ตัดเลยหรือเปล่าหนอต้องลุ้นกันต่อไป

tooboy

ยังไงหมอพลอยก็ยังคงเป็นที่หนึ่งของลุงพลตอนนี้

AKE- -DK

อ้าวว คำทำนายแบบนี้ลุงพลก็ต้องได้กับครูเบสท์น่ะสิ

weeraj

สงสารทั้งหมอพลอยและลุงพลแต่คนเจ้าชู้อย่างลุงพลจะหยุดจริงๆเหรอถ้าหมอพลอยยอมรักลุงพล

schareon

ครูเบสท์จะมีลูกกับลุงพล จริงเหรอ แล้วหมอพลอย จะลงเอยกับใคร

Worakit Tungpasertkarn

สมปอง บุญ

upperbound

ลุงพลได้กลืนน้ำลายตัวเองแน่นอน รับปากว่าจะหยุดทีไร มีเพิ่มทุกที ... 555

ruby31797

หมอพลอยได้รับรู้ถึความรู้สึกของตัวเอง ที่หรักรักลุงพล แต่ก็ยังปฎิเสธ แลขัดแย้งความรู้สีกตัวเอง สุดท้ายเราต้องมาดูว่า หมอพลอยจะไปทิศทางไหน น่าติดตามชมดู

morekung

หมอพลอยเริ่มใจอ่อนแล้ว ส่วนหมอเบสเป็นคนสุดท้ายเลยเหรอลุ้นเหนื่อยเลยนะ

kit2516

ลุงพลจะเอาอะรัยไปสู้หนุ่มบอยเพื่อที่จะไม่ให้หมอพลอยไปแต่งงานได้ล่ะ