ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 34

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 11, 2018, 08:38:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ตอนที่แล้ว

จนสักเกือบเดือนถัดมา บีพิมพ์มาว่า ว่างไหม ไปเที่ยวกัน
ผมถามว่าใครไปบ้าง
บีถามว่าอยากให้ใครไปเหรอ ...ไปสองคนได้ไหม

ผมบอกบีว่า ใส่เสื้อผ้าน้อยชิ้นที่สุดจะไป บีทำหน้ายิ้มส่งกลับมา

บีบอกว่า รับรองว่าพี่จะหยุดหายใจ...

ผมรอวันนั้นอย่างใจจดจ่อ ทุกคนดุวุนวายกับงานตัวเอง รวมทั้งผมด้วย
ข่าวอีกข่าวที่มีมาคือฟินโสด ด้วยอะไรก็แล้วแต่ ฟินโสด กบรู้ข่าวก็เริ่มเข้าหาฟินบ้าง แต่ฟินไม่ชอบกบเอาซะเลย
แต่ฟินก็ส่งรูปมาให้ผมดูว่า

อุ๊ยตายยยย ใครจะไปเที่ยวกันน้าาาาา
ดูแต่งตัวเข้าสิ หนุ่มๆมองกันหมดแล้ว

ก่อนไปเที่ยวเรามีนัดทานข้าวกันที่ห้าง ผมมาเจอบีก่อน บีบอกว่าเดินลงไปชั้นล่างให้หน่อย
พอผมเดินมาได้สักสี่ขั้นบันไดนอกห้างแล้วก็บอกว่าหยุด เดินตามมานะ
บีก็หันวิ่งขึ้นบันไดไป มันเป็นบันไดหน้าห้างแต่ท่าที่บีหันตัวนั้น
ทำเอาผมชะงักไป

ผมเดินเล่นในห้างรอฟินมากินข้าวด้วยอีกคนด้วยใจระทึก
ไม่เป็นอันเดิน บีก็เหมือนรู้แต่ก็แกล้งทำเป็นไม่รู้  มีตอนนึงบีบอกขอไปเข้าห้องน้ำก่อนนะ
บีกระซิบว่าน้ำมันไหลลงมาต้นขสแล้ว แล้วก็วิ่งบรื๋อไป ผมนี่เดินปวดควยจนฟินมา
ฟินมาก็ไม่ได้ช่วยอะไรเลย เมื่อฟินมาด้วยชุดสั้น นั่งทีหวออกกแบบไม่สนใคร

ผมอยู่ท่ามกลางควมปวดควยนั้นตลอดการกินข้าว ยิ่งกางเกงในของฟินมันบางเห็นไรหมอยดำๆแล้วยิ่งกินลำบาก
สองสาวพูดคุยกันอย่างสนุกสนาน จนถึงเลาแยกย้าย
ฟินบอกว่า เที่ยวให้สนุกนะ บีชวนตามไป ฟินบอกว่า อาจจะตามไปดูอารมณ์ก่อน

แล้วเราก็แยกย้าย ระหว่างทางขับกลับบ้าน ฟินโทรมาถามผมว่าอยากกลับบ้านเลยหรือว่าอยากไปไหนไหม
ผมถามกลับว่าอยากไปไหน ฟินบอกว่า มาห้องฟินดีกว่า
ผมเลี้ยวรถกลับไป ฟินดูท่าจะไม่อยากอยู่คนเดียว ผมก็ไม่ถามถ้าเธอไม่เล่าว่าทำไมอะไรยังไงกับทอม
ฟินพาผมลงไปแช่น้ำ เธอชอบว่ายน้ำ ชุดที่เธอใส่ลงไปมันไม่น่าว่ายน้ำ เป็นชุดวันพีซที่ไม่มีซับในอะไรเลย

เมื่อเปียกน้ำ หัวนมก็มาเป็นเม็ดๆ ผมมองเห็นเด็กผู้ชายเรียนมหาลัยมองฟินแบบไม่วางตา
หัวนมชูๆนั้น ต้องแสงไฟเป็นเงาชัดเจน ดูฟินไม่สนใจแถมเดินขึ้นมานั่งริมสระโชว์ตูดอีกตะหาก

เด็กมหาลัยนั่นดูพยายามอวดซิกแพค แล้วก็โชว์ความล่ำสันของร่างกายอยู่ แต่นางพญาอย่างฟินไม่สน
พอเจ้าหนุ่มนั่นขึ้นจากสระก็ทำเป็นรอฟินเพื่อจะขึ้นลิฟท์

ฟินนั่งเล่นโทรศัพท์สักพักก็บอกผมว่าขึ้นห้องเถอะ ผมเดินตามขึ้นลิฟท์แบบควยตุงๆนิดๆ
พอเข้าลิฟท์ เจ้าเด็กนั่นก็วิ่งตามเข้ามาด้วย ผมขำท่ายืนที่ทำเป็นเท่ๆ ไม่สนใจ ฟินยิ้มเบาๆมุมปากแล้วก็พิงเอนหลังมาที่ผมในลิฟท์
เอาตูดแนบมาเลยแถมเอามือผมไปจับนมอีก เด็กนั่นได้แต่เหมือบมอง
เราสองคนถึงชั้นเราก่อน ตอนจะออก ฟินดึงขอบชุดว่ายน้ำให้เห็นตูดโผล่เบาๆ แล้วเดินนำออกไป

ผมได้ยินเสียงกลืนน้ำลายเอื๊อก...ฮ่าๆๆ พอเข้าห้องมา ฟินก็ทิ้งตัวลงไปนอนบนเตียง
ผมตามไปทิ้งตัวทับลงไป ฟินคว้าคอผมไปจูบแลกลิ้นกันพัลวัน ผมเอามือล้วงเข้าไปด้านล่างของฟิน ผมสัมผัสถึงเมือกและความเหนียวลื่น
ผมเลื่อนตัวลงมาต่ำพร้อมกับดูน้ำเหนียวๆของฟินแบบเร้าอารมณ์

ผมดูดน้ำนั่นอย่างคนกระหาย เลียไปที่ติ่งตวัดลิ้นไปรอบๆ ฟินยกก้นลอยร้องดังลั่น
ฟินร้องออกมาว่าขออมหน่อยยยย ผมเอาตัวเองไปนั่งคร่อมหน้าฟิน หน้าหมวยๆจิกดูอ้อนควยมากๆ
ฟินเลียจากโคนไปถึงปลายอย่างกระหาย ผมถามว่าเบื่อควยผมรึยัง ฟินส่ายหน้าบอกยัง
ผมถามต่อว่า อยากโดนเย็ดแบบไหน ฟินไม่ตอบแต่อมของผมเข้าจนลึกสุดคอ

ฟินเอาออกมาแล้วบอกว่าเย็ดเถอะ เงี่ยนแล้ว
ผมเอาควยจ่อถูไปมาเสียงร้องครวญครางของฟินกับท่าที่เอามือมาบี้ของตัวเองไปด้วยมันน่ามองมากๆ
ฟินชะเง้อมามองว่าทำไมไม่เอาใส่ซะที จนเอามือมาจับของผมแล้วขยับตัวมาเสียบเอง พอเสียบเข้าไปฟินก้เกร็งตัวแล้วก็ค้างไว้
ผมกดตามเข้าไปแช่ไว้กระดกงึกๆในโพรงของฟิน ฟินร้องอี๋ๆๆๆ

ฟินขยับตัวให้เข้าที่แล้วก็กระดกเหมือนอยากให้ผมเคลื่อนตัว ผมเคลื่อนตัวช้าๆแต่แน่นๆ
ผมกระแทกเข้าไปสุดแรง แต่ทุกครั้งจะลากออกมายาวๆแล้วก็ค่อยๆสวนไป ร่างฟินสั่นไปตามแรงกระแทก เมื่อผมเร่งความเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ
ฟินหลับตาพริ้มแล้วเอาสองมือขยำอกตัวเองแล้วเอามือมาดันตูดผมให้เข้าไปลึกๆ ฟินร้องว่าแรงๆ แรงๆ
ฟินอ้าปากสวยๆแล้วร้องว่า ตบหน้าหน่อย ผมตบหน้าไปหนึ่งที เอามือมาบีบคอฟิน ฟินหลับตาเผยอปากอย่างเมามัน
ผมจับตัวฟินพลิกมาเป้นท่าหมา แต่ฟินพลิกตัวมาผลักผมลงแล้วขึ้นคร่อม พอคร่อมได้ ฟินก็ควบแบบไม่คิดชีวิต เหมือนคนอดอยากมานาน
แล้วก็ตัวกระจตุกไปทีนึง ฟินหอบทิ้งตัวลงมาร่องฟินตอดผมระยิบ แล้วก็ขยับตัวต่อ ฟินขยับตัวต่อร้อง อื้อออออกัดฟันขยับตัวเร่งไปอีก
ฟินกระตุกตัวอีกที แล้วก็อีกที จนฟุบหมอบไป
ผมจับพลิกตัวมาในท่าหมา ฟินไม่ขัดขืนอะไรแล้ว ผมจับฟินกดลงไป ผมกดลงไปที่ร่งอของฟิน พอหันมาทางนี้
น้ำของฟินล้นเต็มไปหมด ผมกระแทกไปฟองก้ล้นออกมา
ผมเร่งสุดตัวเพราะความเสียวมันเร่งขึ้นมาฟินร้องพร้อมกับจิกหมอน ฟินหันมามองผมบอกว่า ขอกินนะ ขอกิน
ผมกระแทกเฮือกสุดท้ายพร้อมชักออกมา ฟินคว้ามาอม พร้อมกับดูดเลียจนผมร้องลั่น
มันเป็นการออกมาแบบสุดจริงๆ ของผมยังกระตุกงึกๆต่ออีกสี่ห้าทีเลย

เรานอนหอบข้างๆกัน ผมแอบสำรวจว่าไม่มีข้าวของของทอมเหลืออยู่เท่าไหร่ แต่ไม่ได้ถามอะไร

ฟินถามว่าไปเที่ยวไหนกัน ผมบอกว่าไม่รู้เลยให้บีจัดการ ผมถามว่าไม่ไปด้วยกันเหรอ
ฟินยิ้มหวานเลิกคิ้วพร้อมสายตามีคำถาม ว่าจะให้ไปเหรอ แล้วก็หัวเราะ

ฟินบอกว่า ติดงานน่ะ ช่วงนั้นต้องไปสิงคโปร์สองวัน
ผมบอกว่าถ้าเบื่อๆก็ตามมานะ ฟินร้อง แน้ เอะอะจะเอากำไรคนเดียวเลย

เรานอนคุยกันนั่นนี่ แล้วฟินก็บอกว่า นี่ข่าวเลิกกับทอมไปถึงกบแล้วนะ กบพิมมาคุยทุกวัน
ผมถามว่า กบอ่ะนะ ฟินบอกใช่ ผมถามต่อว่าสนใจไหม ฟินบอกไม่อ่ะ น่ารำคาญ ไม่ชอบผุ้ชายแบบนั้น
ผมหัวเราะ ถามว่านี่รำคาญผมยัง ฟินไม่ตอบแล้วหันมาจูบผมเราแลกลิ้นกันนานเลย
ฟินบอกว่า ไม่เคยสนใจและจะไม่สนใจ อย่าทำให้รำคาญละกัน ตากบเจอดีแน่ๆ
ผมไม่ได้พูดอะไร เราไปอาบน้ำแล้วสักพักผมก็กลับ อีกสองสามวันเตรียมตัวไปเที่ยวเต็มที่

ผมกลับถึงบ้านแล้วหลับไปตื่นเช้ามา เจอข้อความว่า ชุดนี้เอาไปได้ไหมจากบี

ผมถามว่าใส่ตอนเดินหาดเหรอ บีบอกบ้า ใส่ขึ้นรถเลยล่ะ ผมนี่ดีดตัวขึ้นมาเลย ถามว่าจริงเหรอ
บีบอก ฟินบอกให้ใส่แบบนี้ไปเลย ฮ่าๆๆๆ เสียงหัวเราะนี่ซ่อนความรู้สึกว่า สองสาวคุยกันมากกว่าที่ผมจะรู้แยะเลย

แล้ววันเดินทางก็มาถึง ผมมารับบีที่คอนโด
บีมาในชุดที่เร้าใจมากๆ กระโปรงยีนส์สั้น แถมเสื้อนั้น...

เราแวะกินข้าวกลางทาง ร้านอาหารป่าเจ้าประจำของผม แต่ความเพลิดเพลินนั้น เกินร้อย

เรื่องราวการเดินทางของผมกับบีและจะมีใครมาร่วมการเดินทางด้วยนั้น ขอยกยอดไปต่อใน season 2

อาจจะนานหน่อยเพราะงานยุ่งมากๆ และต้องเดินทางบ่อยด้วย

ขอบคุณทุกความเห็น ทุกคอมเมนท์ ทั้ง #ทีมบี #ทีมฟิน #ทีมยัว
ขอบคุณที่เข้ามาพูดคุยกันนะครับ

ผมอ่านทุกความเห็นเลยครับ

elviswhat

อ๊ากกก ค้างเลยครับ บีกับฟินนี่น่าจะลองใจอะไรบางอย่างรึเปล่านะ ตอนต่อไปรีบ ๆ มาน้าาา คิดถึงมากครับ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

meowmeng

สงสัยน่าจะจบที่บี แต่ฟินกับยัวก็มาแจมเป็นระยะ #ทีมบี

ฟินเลิกกับทอมนะดีแล้ว ผมไม่ชอบทอมเลยรู้สึกว่าเป็นคนเห็นแก่ตัวไม่แมนตั้งแต่มาขืนใจยัวแล้ว

Phoowadol

อื้อหือ พระเอกของเรา นี่ทำบุญด้วยอะไรน๊า......ตอนนี้ฟินก็โสดละ พระเอกของเราจะเอายังไง แต่ดูๆไป น้องฟินเองก็ไม่น่าจะชอบแบบผูกมัดนะ ความสัมพันธ์ อย่างที่เป็นนี้มันก็โอเคแล้วนะ แต่ก็ไม่รู้ว่าพระเอกจะคิดแบบนี้รึเปล่านะสิ
   ส่วนกับน้องบี  คนนี้ผมแอบเห็น  อะไรๆที่มันเหมือน ว่าพระเอกอยาก เป็นอะไรที่มากกว่า ในตอนนี้อยู่ ในบางช่วงนะ แล้วคนนี้ผมก็เชียร์ด้วย  อิอิ

savana911

บี่มแสดงชัดเจนว่าอยากจริงจังแล้ว คนอื่นๆ จะตามมาด้วยหรือเปล่าหนอ 

gai

รวมบ้านใหญ่ 1ชาย 3 สาวเลย แต่ น้ำมีพอไม่นะ สาวแต่ละนาง หนักทั้งนั้น

Sansakda

น่าอิจฉา​จังอยากมีแบบนี้บ้างคงฟินน่าดูจะติดตามไปตลอดครับ

M_ne

งานนี้ บี จัดหนัก ไหวไหมครับ  เดว ฟินตามมาด้วย  เหนื่อยเนอะ

ezmoo

เดินทางไปเที่ยวแค่สองคน...ทั้งๆที่ฟินก็โสดแล้ว...

okai

เหมือนจะจบลงกับบีได้มากที่สุดในสามสาวนะครับ จากแมวน้อยกลายเป็นแมวป่า

pamaaeng

ฟิน โสดแล้ว
บี ก็ไม่มีใคร

ควบสองเลยละกัน ...

633sqd

โดนทิ้งกลางทาง ::Crying:: รอตอนต่ออย่างใจจดใจจ่อ ::Waiting::
ฟินว่าง บีคลอเคลีย ใครดีหนอ

mr.supply

ขอบคุณครับสนุกเช่นเดิมเป็นเรื่องที่อ่านแล้วเดาทางไม่ถูกมีอะไรให้ประหลาดใจตลอดไม่มีเฉลยความลับมีแต่ให้ไปเจอข้างหน้าพร้อมอะไรใหม่ชอบเรื่องนี้มากครับจะรอติดตามต่อในseason2ครับ

maguro

ผมรออ่านตลอดเลย #ทีมบี ซิครับรออะไร

swss2511

แม่คุณเอ๋ยแต่ละชุดนี่สุดๆไปเลย