ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi]Haha o Okashi Tsuzukeru Hibi วันที่ผมข่มขืนแม่เลี้ยง By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 13, 2018, 06:41:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

ตอนแรกว่าลูกหื่น อ่านไปหลังๆ นี่ พอๆกันเลย แม่ลูก

noohun

หน้าแรกๆ โคตะคุงหน้าแก่มากอ่ะ
ถ้าขุ่นพ่อยังไม่เลิกทำงานแบบนี้ เดี๋ยวจะได้ลูกคนที่สองแบบ งงๆนะเออ
ปล.คุณแม่สวยไม่เกรงใจเพื่อนสาวเลย ::Bloody::

akasaboy

พ่อนี่ไม่เคยได้เอาเลยใช่มั้ย ลูกเลยจัดให้ซะสุด ๆ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Phoowadol

อ่านไปใจมันออกสั่นๆนะ แนวแม่เลี้ยงลูกเลี้ยง จากตอนแรกลูกชายหื่น ข่มขืนแม่เลี้ยง แล้วก็ล่อซะจนแตกในไปตั้งหลายครั้ง ก็นึกว่าแม่เลี้ยงจะขยาด. ที่ไหนได้พอมีเพื่อนสาวของลูกมาเที่ยวบ้าน แค่นั้นแหละ มีหึงให้เห็น จนต้องมาระบายกับลูกชายซะแตกกันไปตามๆกัน เลย
  นี่ยิ่งคุณพ่อไม่อยู่บ้าน อย่างนี้ต้องย้ายห้องนอนกันยาวๆแล้วหละจัดมันทั้งวันทั้งคืนเลยนะ หนุ่มน้อย

as72340639

biggerz biggerz

baycon

ก็นึกว่าแม่ไม่ชอบ ที่ไหนได้แอบหึงลูกซะงั้ย แถมมีจัดหนักอีกด้วย

assasin69941

ตอนแรกเหมือนจะขัดขืนแต่สุดท้ายก็สมยอมเพราะติดใจลีลาลูกชาย

top314007

แม่เลียงแบบนี้ให้จะไปทนได้อะ เป็นผมก็ทนไม่ได้อะนะ  ::Bloody::

xsoulkung123

มีแม่เลี้ยงสุดสวยขนาดนี้ ไอ้หนุ่มนี่โชดดีจริงๆ
แต่หุ่นก็ยั่วเซ็ก ไอ้หนุ่มได้จับกดแน่ๆ
แถมหลังๆดูท่าทางทั้ง2คนจะชอบทำเรื่องเสียวดีจริงๆ
::Yes!::

Addy04245

แม่เลี้ยง ก็หยุดไม่อยู่เหมือนกัน ห่วงลูกด้วย 555

HaruKi02

aliass

สุดยอดเลยครับ มีแม่เลี้ยงแบบนี้ คงไม่ได้ออกไปเที่ยวไหนละเนอะ ฮาาา

Miss close

จากลูกข่มขืน กลายมาเป็นข่มขืนลูกซ่ะงั้น สงสารพ่อ