ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi]Haha o Okashi Tsuzukeru Hibi วันที่ผมข่มขืนแม่เลี้ยง By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 13, 2018, 06:41:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeroboy

ตอนแรกนึกว่าจิปวดตับ ไปๆมาๆอ่าวกลายเป็นแบบนี้ซะงั้น

xonly-1013

แหม๊ะได้อารมณ์ ::Shy:: ฟินไปอีกแบบเลยแต่แม่น่าจะเห็นจากมันเอากับแฟนนะ ::Bloody::

exsoldier

เนี่ย  อยุบ้านเดวกันมีอเะไรก็ต้องช่วยๆกันไป อิอิ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

Jikkig16

จะว่าความสัมพันที่ซับซ้อนก็ไม่เชิง ก็ง่ายๆเงียนก็เอากัน ว่าแต่แม่เลี้ยงกันท่าได้ จะได้ดูคู่เด็กแล้ว... ::Snap::

torae

อย่างนี้ไม่เรียกข่มขืนล่ะคร้าบบบ เผลอๆแม่ท้องลูกแหง่มๆๆ

Inzomnia

biggiggog

ในที่สุด ปัญหาลูกเลี้ยงกับแม่เลี้ยงก็หมดไป
เข้ากันได้ดีเหลือเกิน พ่อคงดีใจ ::Confident::
ขอบคุณมากๆครับ

game2539

เสียดายอยากให้นักเรียนสาวมีบทมากกว่านี้หน่อย

scorpionx

โูท่าจะติดใจแล้วละ มีหึงเพื่อนลูกด้วย
ขอบคุณครับ

zero21

โอ้ว คุณแม่เลี้ยงหึง บุกไปขมขื่นลูกเลยทีเดียว ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

joulez

คุณแม่หึงแรงนะครับนี่ เหมือนจะยอมตามใจลูกเลยไปๆมาๆขาดไม่ได้

picnick

Wheel of Fortune

ตอนแรกข่มขืน หลัง ๆ นี่ไม่ต้องแล้ว แม่จัดการเอง

infinityex

พ่อรู้คงปวดตับแน่ๆเลยมาเป็นเมียพ่อกลายเป็นเมียลูกเฉย

taton

แม่เลี้ยงหุ่นดีขนาดนี้ เป็นผมจัดไปนานแล้ว
ปล.ปล่อยsfxไว้ ผมว่าก็อ่านได้อารมณ์แบบต้นฉบับในภาษาไทยดีนะ(มีกลิ่นอายความเป็นญี่ปุ่นผสมอยู่น่ะครับ)