ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...39 หลุมพราง

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 14, 2018, 12:16:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prasong

เสี่ยจอมโทรหาใครเนี้ย
น่าเป็นห่วงจริงๆ

roomming99

น้องนามาไกลมาก ลึกๆคงเหมือนผู้หญิงทั่วไปที่ชอบคนรวยๆ สงสัยจะเป็นเมียน้อยเสี่ย

popy009

เสี่ยจอมมาเหนือเมฆแน่นอน
งานนี้น้องนาท่าจะโดนมิใช่น้อย 555555

Anan Saidakhot

เอาแล้วไงว่าแล้วเสี่ยจะคิดไม่ซื่อที่นาต้องร้องไห้เพราะเสี่ยจอมแบล็คเมล์แล้วให้ทำอะไรที่ฝืนใจสินะแล้วเสี่ยโทรหาใครมาเกี่ยวข้องกะเรื่องนี้ยังไงจะใช่โจหรือเฮียทรหรือเปล่าน๊าแล้วนาจะโดนสวิงไหมคิดหนักแทนผัวเมียคู่นี้จริงๆที่เผลอไปเล่นกะไฟกองใหญ่อย่างเสี่ยจอมเข้าน่าสงสารไม่รู้อนาคตจะเจอเรื่องอะไรบ้างในเมื่อเสี่ยอยากได้นามาครอบครองซะขนาดนั้นน่าสงสาร

ข้าจะแทงเจ้า

เสี่ยนี่ร้ายไม่เลิกจริงๆ แล้วจะมีแผนอะไรน่ากลัวรึเปล่าเนี่ย

LUX111

กิเลศ ตัญหา ความอยากของนา เริ่มจะแสดงออกมาให้เห็นแล้ว หวังว่าคงจะแก้ปัญหาเล่ห์เหลี่ยมของเสี่ยจอมนี้ได้

Phoowadol

มาถึงตอนนี้ชักจะกังวลขึ้นมาแล้วสิครับ กับพฤติกรรมของเสี่ยจอม จากที่ดูน่าเชื่อถือในตอนแรก มาตอนนี้เขาแสดงตัวตนของเขาออกมาให้เราเห็นแล้วว่าคนนี้ร้ายลึก ไว้ใจไม่ได้เลย ร้อยเลห่เพทุบาย มากๆแถมยังมีอิทธิพลอีกด้วย การปฏิเสธข้อเสนอของ. หนูนาในครั้งที่สองนี้เหมือนเป็นการตอกย้ำให้เสียจอม ตัดสินใจไม้เด็ดส่งท้าย คาดว่าน่าจะโทรฯหาลูกชายให้มาแจม. พร้อมมอบประสบกามแบบที่นาไม่เคยได้รับมาก่อน จนน้องนาถึงขั้นน้ำตาไหลต่อหน้าสามีเพราะตนสงสารและรู้สึกผิดต่อสามีที่ปิดบังเขา. จนเลยเถิดยากจะแก้ไขสถานการณ์
คาดว่าร่างกายและจิตใจของนาน่าจะบอบช้ำพอดู เนินนมน่าจะมีแต่ร่องรอยจ้ำ จนต้องพยายามกอดสามีแน่นๆในขณะร่วมรัก เพราะนาไม่อยากให้สามีรับรู้เรื่องนี้
  แต่สุดท้ายนะ ถ้าหากว่าต้องการจะหลุดออกจากวงจรในครั้งนี้ ทั้งน้องนาและสามี ต้องมานั่งเปิดอกคุยกัน แก้ปัญหานี้ร่วมกัน มันถึงจะหลุดพ้น บ่วงกามของเสี่ยจอมกับลูกชายได้ แน่นอน ป.ล.เอาใจช่วยนะครับหนูนา

livpool

ดูท่าทางเสี่ยจอมน่าจะเจ้าเล่ห์กว่าที่นาคิดไว้ ไม่รู้ว่าเสี่ยจอมจะมาแผนไหน

Mix_Xer

หวังว่าสุดท้ายแล้วจะไม่จบที่นาต้องเสียลูกเสียสามีนะ

amorn niemgerd

อมร

artmanna

เสี่ยจอมนี่ร้ายจริงๆเลย เล่นเอาหนูนาซะอยู่หมัดเลย จะเตลิดไปถึงไหนนะ

kaznuri01

ชื่อตอนบ่งบอกเลยว่ามีดราม่า ถ้าไม่โดนแบล็กเมย์ก็คงโดนขู่อะไรสักอย่าง ผู้มีอิทธิพลก็นะ  ::Horror::

mr_nt9

นาคงติดใจในรสกามเสียแล้ว สงสัยว่านมจะโดนดูดจนเป็นจ้ำๆ เลยต้องกอดไว้ตลอด โดนรุมป่าวไม่รู้

Kiss my ass

ลุ้นๆครับว่าน่าจะทำยังไงต่อดี สนุกมากๆครับ

sarawoot1234567

เสี่ยจอมเริ่มน่ากลัว(สำหรับสามีนา) สามีต้องระวังให้ดีนะ ว่าแต่รอบนี้สงสัยมีสวิงแน่ๆ 555