ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...39 หลุมพราง

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 14, 2018, 12:16:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kinga

แผนสี่ยจอมนี่ต้องไม่ธรรมดา นาจะใจอ่อนกับเี่ยไหมเนี่ย น่า
ติดตามมากครับ

tumjo

เสี่ยคงได้นาไปครอบครองแน่ๆ เล่ห์เหลี่ยมขนาดนี้ แต่แผนการต้องเหนือๆ มาก ที่ทำให้นาต้องเลิกกับสามี หรือสามีทนไม่ได้ขอเลิกกับนา หรืออาจจะเป็นอย่างอื่นก็ได้ผู้เขียนท่านนี้จับทางยากและมาเหนือหลายตอนละ ล่าสุดก็เรื่องแขกไม่ได้รับเชิญ ..
รออ่านและติดตามผลงานนะครับ ตอนนี้รอหลายวันผิดปรกติสงสัยผู้เขียนจะคิดพลอตเรื่องในอนาคตนานหรือไม่ว่าง อย่างไรก็ตามขอให้สร้างผลงานออกมาเรื่อยๆ นะครับ จะเป็นกำลังใจให้ครับ

noojane

อยากรู้ว่าเสี่ยจอมใช้แผนอะไร นาถึงกลับบ้านมาน้ำตาซึมแบบนั้น

err

น้ำเซาะหินหินยังกร่อน  เงินเซาะหีบมันจะเหลือเหรอ เสี่ยก็กล่อมอยู่ตลอดเวลาอีกไม่นาน นาก็คงเลิกกับผัว

Nattapon Wan

ตกลงเสี่ยจอมวางแผนอะไรไว สามีจะทำยังไงต่อ

BazillUz

เสี่ยมีแผนอะไรเนี้ย สงสัยจะทำทุกวิธีทางให้นาเลิกกับสามีแน่

meowmeng

baby zeedza

จะเลิกกับสามีรึเปล่า ต้องติดตามตอนต่อไป

kulamanoche siriphatanalertkul

::Crying::รอบนี้นาคงโดนเสือตัวจริงที่มีพิษสงรอบตัวขนาดว่านาแน่แล้วยังมีน้ำตาซึม..ลุ้นกันต่อไป

tp3660

แผนของเสี่ยจอมคืออะไร นาจะตกหลุมพรางไหม รอติดตามผลงาน ขอบคุณไรต์มากครับ

anutit9119

อย่างไรก็ต้องทนแล้ว เมื่อให้เมียทำอย่างนี้ นาเริ่มออกนอกทาง ไปมีอะไรกับสองพ่อลูกโดยไม่บอก   แต่อย่างไรก็ต้องทน
รักนาต้องทนได้ ขอบคุุณ รอติดตามแผนเสี่ยจอมนะ

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

เวลานี้มีแต่ความสงสัยนาจะไปถึงจุดไหนกันแน่ตื่นเต้นลุ้นตัวเกร็งกันต่อไป

rung20057

นาโดน2พ่อลูกลุ่มแน่ เดาว่าอาจจะมีเสี่ยธรอีกคน

coldhunter

Alek pon

ยังไงนาก็รักผม

คำพูดนี่..มีออกมาถี่ขึ้นเรื่อยๆ
หลายคนในชีวิตจริงที่พาเมียเข้าสู่วังวนรสนิยมกามแบบนี้หรือแวดวงสวิงกิ้ง..คงเคยรู้สึกแบบนี้

เป็นคำพูดที่ปลอบใจตัวเองได้เจ็บปวดดีนะครับ