ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 22 ผิดแผน2 เคราะห์ร้าย

เริ่มโดย cd13579, กรกฎาคม 15, 2018, 02:33:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rtyhu dweds

รอมานาน เมื่อไหร่จะจัดสักที่ คู่นักข่าวสาวด้วย

holiday.clowny

ฉากบู้เรื่องนี้ มันส์มาก แต่ลืมใส่ชื่อเรื่องหรือเปล่าครับ

Sopun Jeekkee

รอได้ ของดีรอกันได้ และสำคัญคือไม่ได้ทำให้ผิดหวัง

gritkin

รอมานานเลย มาเเล้วๆ มายด์เสร็จดนัยแน่นอนเลย หลังจากนี้ละมั้งนะ เอาตัวให้รอดก่อน ตามมาทันจนได้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น่าสงสารดนัยเกือบจะได้เมียแล้ว ว่าแต่โดนขนาดนี้เครื่องบินจะมารับทันไหมนะ ถ้ารอดไปได้สงสัยมายด์โดนจัดหนักแน่ๆ.....

nat2oo7

ดนัยจะช่วยน้องมายด์ได้ทันหรือไม่ ลุ้นๆ

Phoowadol

ก็เจ็บตัวซะขนาดนั้น เมคเลิฟได้จนเสร็จละก็ มันก็ยอดมนุษย์แล้วหละครับ. พี่ดนัย  แต่ก็ไม่เป็นไรอย่างน้อยๆ ก็ได้ใจน้องมายด์มาครองแล้ว เอาไว้ออกจากป่าได้ ค่อยไปจัดแบบเต็มๆบนเตียงนุ่มๆละกันนะ ที่แน่พี่ดนัยต้องเอาตัวให้รอดจากกลุุ่มวายร้ายที่ตามล่ามาอย่างกระชั้นชิดนี้ให้ได้ก่อนละกันนะ น้องมายด์จะออกไปรอที่หมู่บ้าน ชายป่าข้างหน้ารอละกัน
ไรท์อย่าใจร้าย จัดบทหนักให้พี่ดนัยเขาต้องออกแรงเยอะนะครับ แผลที่โดนยิงยังไม่ทุเลาเลย หึๆ แต่หวังไว้ว่าตอนหน้าคงได้เห็นบทสวาทของน้องมายด์กับพี่ดนัยแบบสุดๆ.สุขเสียวสมหวังสักทีนะครับ ขอบคุณครับ

peddo

กลั้นใจรอเรื่องนี้นานมาก เข้มข้นจริงๆ ดนัยนี่เหนือมนุษย์จริงๆ แต่แอบขำตอนที่ึิดว่าจะล่มปากอ่าว กรรมมันเยอะไอ้หนูเอ๊ย แต่ไม่ต้องกลัว บ่มนานๆมันก็จะหอมหวาน เสียดายเราเป็นกระท้อน เลยต้องถูกทุบด้วย ขอบคุณ​ครับ​

gnun2518

เอาใจช่วยนายดนัยจริงๆน้องมายด์โดนชายอื่นเล่นเสียวจนเตลิดไปไกลแล้ว

petergg

มายเอ้ย รอดจากดนัย มาเจอพรานอีก จะรอดไม่นะ
อะไรกันครับเนี่ย

surway2532

ฉากบู้เขียนได้สนุกได้ลุ้นดีครับ แต่ตอนนี้ไม่รุ้จะขำหรือสงสารดนัยดีพอจะเข้าด้ายเข้าเข็มต้องมีอะไรบางอย่างมาขัดตลอด

akennya

tetete

อ่านแล้วสงสารคู่มายด์กับดนัย น่วมกันสุดๆ

แสน แสน

มายด์จะรอดจากพรานป่าไหมแล้วดนัยจะจัดการวชิระได้ไหม