ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...40 แขกรับเชิญ

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 16, 2018, 01:25:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toonarmar

ขอบคุณมากครับสำหรับซีรีย์ดีๆ
อ่านมาตั้งนาน ก็ยังเดาไม่ถูกจริงๆ ฮะ ว่าจะจบแบบไหน แต่ยังไงก็อยากให้นากลับตัวกลับใจอยู่กับสามีแต่โดนดีนะ
จะได้จบแบบ happy ending ซะหน่อย

Max23

cole

ผู้แต่งอย่าพึ่งหมดกำลังใจครับ แต่งได้ดีมาก ตัวละครเหมือนมีชีวิตจริงสนุกมาๆๆ

veerakul6

Ecko Zero

Srinucha Matarach

เหมือนคุณนาโดนบังคับเลย ไม่อยากนอนกับโจแล้วหรอ

lp640

พ่อลูกคู่นี้นี่โหดจังเลยครับ ขออนุญาตตามอ่านต่อกำลังได้ที่เลย ขอบคุณมากครับ

alteisen

นานี้แทบจะไม่ได้เอาผัวเลยนะเนี้ยช้วงนี้ แต่ร่องก็ไม่ว่างเลย 555

seedchild

ผมว่าโจกินยาทนมาแน่นอนไม่งั้นคงไม่คึกขนาดนี้

26916

Overman

เจอเสี่ยร้ายๆแบบนี้หนูนาก็แย่สิครับ สู้ๆครับหนูนา

sebastien.vaynard

เริ่มจะพีคแล้วครับ สงสัยคงจะพร้อมกันพ่อลูก