ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu]Kateikyoushi to Haha to Boku ติวเตอร์,แม่และผม แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 18, 2018, 06:48:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Natsu no Oyatsu]Kateikyoushi to Haha to Boku | Tutor and Mother and Me ติวเตอร์,แม่และผม

อ่านเลย ไม่มีคำบรรยายใดๆ

***แนวแม่ลูก,MILF

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

phatsa

B&B

เจอแบบนี้เท่าไรก็ไม่พอหรอก หุ่นดีซะขนาดนี้นะ
ผมว่าไม่ไหวน่ะ อ้วนไป

ปล.1 ติวเตอร์ดีจริงๆ ดีหลายๆ เท่า
มีดีที่หลายท่าหรือเปล่า

ปล.2 มันจะช่วยจริงเหรอฟ่ะ
ช่วยแบบนี้มีแต่จะพากันลงนรกนะซิ

ปล.3 เป็นการติวที่เรียบง่ายมาก แค่เข้าห้องถอดเสื้อแล้วเสียบเลย มันติวตรงไหนฟ่ะ!
วิชาเพศศึกษาได้เต็มแน่นอน!!

ปล.4 ขอบคุณครับ
เช่นกันครั้บ

ปล.5 หายากนะเนี่ยติวเตอร์แบบนี้นะ ถ้าประเทศไทยมีก็คงดีสินะ ติวเตอร์แบบนี้นะ
ขอสวยกว่านี้หน่อยได้มะ แบบนี้อ้วนไป ไม่ไหว

saturn

มันหื่นซะขนาดนี้แล้วจะเหลือแรงไปดูหนังสือเรอะ

Gunitle

มาติวหนังสือหรือมาติเซ็กซ์เนี่ย 555 ขอบคุณมากครับผมมมมม

kaithai

สรุปคงไม่ได้ติวแน่นอน
ติวเตอร์มา โดนรุมสอง
ติวกลับ โดนคุณแม่ฉายเดี่ยว
อนาคตรุ่งจริงๆ ไอ้หนุ่ม อิอิ
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ถ้าแม่ท้องกับลูก ลูกที่ออกมาจะเรียกพ่อหรือพี่ดีล่ะ
  ::Thinking::

karnkarn

ติวเตอร์สาวใหญ่เหมาหมดทั้งที่สอนพิเศษเลยป่าวเนี่ย ใช้วิธีไม่น่าได้ผลน่าจะติดเซ็กส์แทน

yopern

เผลอๆมหาลัยก็สอบเข้าไม่ได้ เพราะไม่ได้อ่านหนังสือเลย มัวแต่ติวเรื่องบนเตียงก็หมดเวลาแล้ว

akine

exsoldier

ติวเตอแบบนี้จ้างที่ไหนอ่ะ หามาโหน่ยยยยยยยยยยยยยย

wender_111

ใครว่าสาวหุ่นดีจับกดมัน ของผมสายอวบนะ เต็มไม้เต็มมือดี
แฟนตูนเลิฟฮินะ

OuTDooRz

อาจจะดีก็ได้ เอาจนพอใจ เอาจนเบื่อ เรื่อง x ไปเลย กลับมาตั้งใจเรียน

Boran Mark

Akira Watanabe