ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]ลงรูปเมียในLineกลุ่มเพื่อนสนิท : ตอนที่1

เริ่มโดย mikoto2288, กรกฎาคม 22, 2018, 03:19:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

แต่งขึ้นเพื่อความบันเทิง มีการบล็อค เบลอ ตัดต่อ เพื่อป้องกันบุคคลในภาพแล้ว

เซฟรูปได้ แต่ห้ามนำไปปล่อยที่อื่นนะครับ

ช่วยคอมเม้นกันหน่อยนะครับ เมียผมชอบอ่าน

เรื่องมันเริ่มจากการที่ผมเอารูปจูนเมียผมไปลงในlineกลุ่มเพื่อนสนิทผมเอง

แล้วพวกเพื่อนผมมันก็ตกลงจะมาเล่นเกม(?)ที่บ้านผม
ผมเลยต้องไลน์ไปบอกจูนก่อน ว่าเพื่อนจะมาบ้าน

แล้วก็กลับมาคุยกับเพื่อนต่อ

ช่วยคอมเม้นหน่อยนะครับ จะได้มีกำลังใจทำต่อ

ขอคอมเม้นแรงๆนะครับ เมียผมชอบอ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

dekses

รอมาเนิ่นนาน ได้อ่านตอนใหม่แล้ว แก๊งค์สี่ยอดจะได้ทำอะไรจูนบางเนี่ย

ขอบคุณมากครับ

keng7799

อันนี้มาใหม่ใช่ไหมครับ ชอบมาก ติดตามๆๆ ลุ้นต่อน้องจูน

ฺBlackBear

เพื่อนแต่ละคนนี่ไม่เบาเลย แต่ถ้าเป็นผม ผมก็ไป 555+

fallenversa

breakskyp

hanasung

ผมขอไปเที่ยวบ้านด้วยได้เปล่าครับ ใจกว้างมากเลย ชอบครับ

BOYO1111

เป็นผมเจอแบบนี้คงทำตัวไม่ถูกจริงๆครับ นึกถึงตอนที่ตนเองไปบ้านเพื่อนวันก่อนแค่เห็นขาอ่อนใจก็หวิวๆแล้วครับ ถ้าเจอแบบนี้จังๆ ไม่อยากจะคิด แต่คุณจูนหุ่นสวยมากครับ

phuwarin

โนบราหัวนมตั้งชัน หัวดันออกมาน่าดูน่าชมน่าอมน่าดูดมากครับ

milksonic

zero009

nowhereman

เห็นแล้วอยากร่วมกลุ่มไปเล่นวินนิ่งด้วยคน  หุ่นดีเหมือนเดิมเลย ไม่เห็นรูปตั้งนาน