ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 13

เริ่มโดย ifamily03, กรกฎาคม 22, 2018, 07:57:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

ชอบผู้เขียนครับ แต่อยากขอร้องเขียนเรื่องจันดาราได้ไหมครับ เน้นตอนคุณหลวงเอาพวกบ่าวเล็กๆ นะครับ

pwn

เดี๋ยวๆๆๆ พ่อขุนเรืองทำไมทำเช่นนั้นเล่า  ::Yes!:: ::Yes!::

hunterkung

เอาแม่ยาย เอาลูกสาวอีก ยกเรือนเลยนะเนี่ย

thaiboss

ให้มันได้อย่างงี้ อย่างงี้ต้องตามไปอ่านตอนก่อนๆละ

sakorn

ทำไมไม่เอาทั้งแม่ทั้งลูกหละขุนเรืองเอ้ย 555

upperbound

บอกเลยว่า แจ่มมาก ท่านไรท์ หักมุมจนเดาไม่ถึงกันเลยทีเดียว ... 555

kit2516

ทำไปได้แทนที่จะขอเมียดันเอาแม่ยายแทนุ

Tamanoon Kasanook

อ่านมาถึงตรงนี้ข้าตกใจยิ่งนัก แม่นิ่มได้ขุนเรือนเป็นผัวรึนี้

test1234

ขุนเดช​คงได้จัดแม่จันทร์​วาด​ไปซักดอก

benzlt22

คดีผลิกแล้วแบบนี้จะวนกลับเข้าเมนเรื่องตามละครอีท่าไหนละนี่ อยากรู้ต่อเร็วๆสะแล้ว
ขอบคุณมากครับ

chinmedia

เยี่ยมมากๆเลยครับ รู้สึกฝ่ายหญิงจะได้ครบทุกคนละนะครับ ทั้งแม่การะเกด แม่หญิงจันทร์วาด ทาสผู้ซื่สัตย์ คุณหญิงจำปา คุณหญิงนิ่ม แม่มะลิ อ้อ ยังขาดรุ่นใหญ่ไปอีกคนหนึ่ง คือ สิปาง แม่เกศสุรางค์นะเอง ถ้าจะให้ดีพ่อจัดกับพ่อ เรืองฤทธิ์ ในยุคปัจจุบันก็ดีนะครับ

mspeed

อ้าว​ อ้ายเรืองนี่ช่างโง่เง่ายิ่งนัก

rexmost gizmo

นึกว่า จะเป็นพญาเทครัว ได้ ทั้งแม่ ทั้งลูก. ไหงกลายเป็นแม่ยึดเอาไปกินเองซ่ะนั้น

nimitr.th