ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumano Tooru] Walking Side By Side คู่รักต่างขั้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 23, 2018, 08:00:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

เนื้อเรื่องใส ๆ น่ารัก ... ความสูงไม่มีผลในแนวนอน 555

Clock “work” Planet

youtome3

555+ อ่านละนึกถึงรุ่นน้องผมเลย แกกับแฟนเป็นแบบนี้แป๊ะๆ คนหนึ่งสูงมากอีกคนตัวเล็ก ยังเคยโดนแซวเลยว่ายัดเข้าทีคงถึงปาก 555+

noohun

คู่นี้เดินด้วยกันนี่ ตำรวจจับได้ง่ายๆเลยนะ ::HoHo::
ปล.เรื่องนี้น่ารักดีครับ พักตับ

jw4321

คนละขนาด เรื่องจริงมีฉีกแน่ๆเลย อ่านแล้วน่ารักไปอีกแบบครับ

jachal

banjong chanthasak

เอิ่มมมม นี่แหละน่าาที่ว่าความรักไม่มีขอบเขตแม้กระทั้งความสูงก็กั้นไม่ได้ : )

Phoowadol

ให้ตายเถอะ ทาเคชิ ทำไม่ตัวนายใหญ่อย่างนี้ เห็นนางเอกตอนแรก ต๊กกะใจเลย น้องนางตัว กระติ๊ด เออแตไงก็ช่างเถอะเนอะ ไซค์ต่างกันไม่ใช่อุปสรรค
ทาเคชิ เสียบสดน้องชิมูระ ซะแตกในเลย เด็ดตรงอุ้มแตงนี่แหละ อื้อหือเล็กเจอใหญ่ คงคับฟิตน่าดู ตอนแรกนึกว่าจะลงลึกเข้าสู่ สายdark. กลับไม่แฮะ อ่านจบ กลายเป็นออกหวานด้วยซ้ำ แนวนี้บ้างก็ดีนะครับผมว่า
โลลิต้า โลลิคอน จัดหวานมาแบบนี้ คาดว่า เรื่องหน้า คงมาแบบHcแน่ๆเลย ใช่มั้ยครับ ท่านkater

zeekky

คู่แบบนี้มีจริงนะ บ้านตรงข้ามผม ผู้ชายสูงมากกว่า 2 เมตรอีก
เวลาจะเข้าประตูต้องย่อตัวลงไม่งั้นหน้าชน ส้วนผูู้หญิงตัวเล็กใกล้ๆ 
  150  เนี่่่่่ยล่ะ ที่จำได้แม่นเพราะวันแรกที่เขาทานั่งมินิคาร์ของฝ่ายหญิงมา
ไม่รู้นัั่งไปได้ไง

Tokien

Nabisca Sathu

ผมสายนม แต่ชอบสาวตัวเล็กแบบนี้นะ แต่นมไม่ผ่าน 555+

executioner

เนื้อเรื่องเบาๆ น่ารักๆ อ่านแล้วอบอุ่นหัวใจดีจัง

แต่พี่แกก็ตัวใหญ่เกินมนุษย์มนาไปไกลโขเลยแฮะ นางเอกตัวทั้งขาพี่แกเอง ต่างกันสุดขั้วจริงๆ ::Sweat::

ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ จะรอชมเรื่องถัดไปครับ  ::Thankyou::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

game2539

ถ้าเป็นเรื่องจริงถ้าไม่ฉีกก็ลุกไม่ขึ้นไปหลายวัน