ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumano Tooru] Walking Side By Side คู่รักต่างขั้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 23, 2018, 08:00:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เห็นEngเพิ่งออก เรื่องมันแปลกๆดี นั่งรอคนด้วย จนแปลเสร็จก็จัดไป

ปล. อยากได้แฟนตัวเล็กน่ารักยังกับตุ๊กตาแบบนี้มั่งว้อยยยยย

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

หึหึ ช่วงนี้ไม่ซ่อน ใครที่ไม่ตอบไม่ว่ากัน กับดักสุดโหดรอคุณอยู่
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

mariners1

หวานหยดย้อยซะขนาดนี้ อยากมีแฟนตัวเล็กบ้างจัง ::JubuJubu::
รอบนี้ไม่ได้ฝึกตับเลยแหะ

หลอกให้ปลิงชะล่าใจครับ อ่านแล้วปวดตับดีกว่าถูกแบนแล้วปวดใจนะ กำลังวางแผนการใหญ่อยู่
แค่อ่านเสร็จแล้วเมนต์ก็จบแล้ว แต่ไม่ทำ ผมละแปลกใจ แปล5ชั่วโมง อ่าน5นาที เมนต์5วิ แต่ทำไม่ได้

acronos

เห็นชื่อคนแปล เราก็นึกว่า จะมีอะไรซะอีก อุตส่าห์ทำใจก่อนอ่านเลยนะเนี่ย

เห็นชื่อผมนี่ต้องทำใจก่อนอ่านกันเชียวรึ  ::Oops::

kyons

เมียมันตัวอ้วนกว่าผม ไม่งั้นคงได้อุ้มแตงจนสะใจบ้าง

อวบๆอ้วนๆก็น่ารักไปอีกแบบนะครับ มีนํ้ามีนวลดี  ::Shy::

wender_111

แฟนตูนเลิฟฮินะ

maxzader

tazasss01

มีแฟนตัวเล็กๆก็น่ารักดีน่ะ แต่เจอแบบนี้ยังรับไหวอีกหรอเนี่ย

worachat39

มดขึ้นเลยครับ แต่มันคนละไซเลยแฮะนางเอกนี่แรงไม่เบานะเนี่ย 555

Just_Oneman

นึกถึงแฟนเก่า ห่างกันเกือบ 40 cm อ่านเรื่องนี้แล้วนึกถึงวันเก่าๆ ฮึ้ยยยยยยย  ::WooWoo::

siwapeeza

Miss close

ดีเกินไปแล้ว เนื้อเรื่องจะดีเกินไปแล้วววววววว  ชอบๆๆ  
ขอบคุณครับที่แปลให้อ่านกัน

Devil Joker

jackboston

คิดถึงท่าอุ้ม แตง ยกน้องตัวเล็กๆเดินกระแทกรอบห้องให้หายสงสัย

B&B

นั้นห้องสมุดนะ ทำกันได้ไง!!! (ทำดีมากกก)

ปล.1 ไม่มีใครอยู่ห้องสมุดจริงดิ
ปล.2 เข้าได้แหะ ไม่คิดว่าจะเข้าได้ อืมๆ สุดยอด
ปล.3 แม่นางน่ารักมากกกคร้าบบบ น่ารักจริงๆ นั้นแหละ
ปล.4 พระเอกสูงเกินไปไหมว่ะ กินอะไรเป็นอาหารเนี่ยย
ปล.5 เท่าที่อ่านดู รู้จักกัน 7 วันได้เป็นแฟนแล้วรึ!? เร็วเกินไปแล้ววว
ปล.6 ชอบประโยคสุดท้ายยอ่า~ "ถึงจะเปียกฝน แต่หัวใจคุณทำให้ฉันอบอุ่มค่ะ" อัก!! ตายแปป
อันนี้อยู่ที่คนแปลครับ หุหุ
ปล.7 ขอบคุณครับ
ปล.8 อิจฉาครับ บอกเลยว่า อิจฉาอย่างแรงงงง!!!!!!!!
อิจฉาด้วยคน!!!!!

ท่านนี่สายนักเมนต์ฮาตคอร์จริงๆ 55  ::Angry::