ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 1/4 ขายลูกกิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2018, 10:23:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mana manee

::YehYeh::น่าสงสารนางเอกนะ แต่ทุกคนมีทางเลือกขอลตนเอง สู้ๆๆๆๆๆจร้า

mana manee

::Pull::เปนกำลังใจให้ครับ เลือกทางเดินของตนเองที่ดีที่สุด

fu.soo

tawornfung

เป็นชีวิตที่น่าสงสารอ่ะ แต่ดูแล้วใครจะมาช่วยนางเอก ต้องรออีกนานไหม ช้ำใจพอดีนางเอกของเรา

tantan123

เปิดคอนแรกมาได้โหด​ แต่สนุกดีครับ​ออกดาร์กๆ​ ดีชอบแนวนี้ครับ

จะเป็นยังไงต่อไปน่ะ

bearw

ขอบคุณมากเลยครับที่นำผลงานดีๆมาให้ติดตามครับ

Northstar Rta

ชีวิตเลือกไม่ได้ เจอสถานการณ์แบบนี้ก็ต้องทน แต่หากรักกันจริงแล้ว เก็บเงินมาให้สาวเลย

poosooooo

น่าจะพากันหนีก่อนค่อยเอากันใจร้อนจริงๆ

NuT'Tossapon La-ongthong

ผมเคยอ่านเรื่องนี้ผ่านตามาแล้วครับ รู้สึกว่าในบ้านยังมีพ่อคนที่ยังเป็นแบบนี้อยู่ รู้สึกหดหู่ไงไม่รู้

nokiaon2

ตกลงเค้ารักลูกบ้างไหม เห็นแค่สินค้าหรือไง ใจจิงผมอยากให้หนีไปด้วยกันมากกว่า

แอบจิตคิดรักเด็ก

เนี่ยแหละที่ข้าพเจ้าใฝ่หา ภาพแบบนี้  ::Glad::
แอบจิตคิดรักเด็กหุหุ....ด่าตัวเอง

WE ARE SON

เศร้าก็เศร้า สงสารก็สงสาร แต่เหตุการณ์สั้นๆในเรื่องนี้ ก็คงเป็นเหมือนแค่ น้ำแก้วนึงท่ามกลางทะเลทรายแห้งเหือด ได้สัมผัสความรักเล็กๆ ในชีวิตพังๆ เป็นน้ำแก้วนึงที่สดชื่นที่สุด มากกว่าน้ำแก้วไหนๆ

ขอบคุณที่ทำมาให้เสพคัป  ::Thankyou::