ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 63 : ฝันหวานของไอ้เฒ่าหื่น Pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 24, 2018, 10:53:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ ถ้าคุณสามารถแย่ง "หมอพลอย" หรือ "ครูเบสท์" จากตาเฒ่าพลได้ คุณจะเลือกใครครับ

แน่นอน ต้องหมอพลอยเท่านั้น นางเอกนับเบอร์วัน
90 (25%)
แน่นอน ต้องครูเบสท์ซิ ยิ่งมีบทยิ่งหลงรักเธอขึ้นทุกวัน
33 (9.2%)
แย่งมาทั้งสองสาวนั่นแหละ ดักตีหัวลุงให้ตายแล้วคว้าตัวหมอพลอยและครูเบสท์มาเป็นเมียเอกฝ่ายซ้ายและฝ่ายขวาตามลำดับ
237 (65.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 360

clickkuu

ในฝันยังเสียวขนาดนี้ เจอรอบจริงลุงพลแย่แน่ครับ

กิติ กิจประชุม

ฝันดีเลย.ได้จัดการที่เดียวสองคน.ครูสาวมาโดนของลุงแบบนี้ติดใจแน่นอน

chapter11

akepong

นี่แค่ฝันนะยังทำเอาเสียวขนาดนี้ ถ้าเป็นจริง ตายแน่ๆ 555 ลุงพลโดนรีดหมดตัวแน่ๆ

supstar123

Sassy Tommyboy

โอ้โฮ​สวยงาม​มาก​เลย​แค่นี้​ก็​จะ​แย่​แล้ว​อูยยยย​สุด​ยอด​

แอม แอม

ตอนที่แล้วเป็นแค่ความฝันตอนนี้ขอให้เป็นเรื่องจริงที่เหอะรอมานานแล้วลุงพลกะน้องเบสท์ ::DookDig::

Panya Sripaks

I'AUAN

therasak

ฝันดีเชียวนะลุงพล หมั่นใส้ก็หมั่นใส้ อิจฉาก็ด้วย 555

toto1221

ไม่อยากให้ลุงตื่นเลย ฝันต่ออีกสัก 10 ตอนได้มั้ยครับ