ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yumesaki Sanjuro] Just want someone แค่ต้องการใครซักคน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 08:09:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

exsoldier

จัดซะหนุ่มน้อย ถ้ารักจริงและสาวเอาด้วย เรียนจบก็หนีกันไปตั้งหลักแม่งเลย   ตับมันมีเอาไว้ทำลายที่แท้ทรู

โถ่ หักมุมนี่หว่าาาาา    มาไม้นี้ซะงั้น อิอิ     ให้พักตับแบบนี้ กะมาทำลายทีเดวตอนเรื่อง prisoner serie ใช่ไหมม55555

biggerz biggerz

champ29

เห็นสาวที่หลงรักโดนคนอื่นรุมเย็ดคาตาแบบนี้ คงเจ็บนิดๆ แต่ถ้ารู้ว่าเธอขี้เย็ดเอาง่าย
คงไม่โง่ปฏิเสธแน่ๆ คงต้องเอาให้สะใจแน่นอน
[backcolor=#FFCC00]http://xonly4.com/forums/?a=champ29[/backcolor]

kodigi

ไม่ได้เข้ามานาน เจอเรื่องแรกน่าสนใจมาก
พระเอกจะกล้าไหมนะ อ่อยขนาดนี้แล้ว

nongzaa bangsai

มาแนวทำลายตับอีกแล้วหรอ ::Crying::   พออ่านจบอ่าว happy ซะงั้น

solomon1977

เรื่องมาแนวน่าสงสงสารอีกแล้วครับเรื่องที่แล้วยังไม่ทันจบท่านจะทำร้ายจิตใจคนอ่านไปถึงไหน ขอลองเข้าไปดูหน่อยครับเผื่อจะจบแบบไม่น่าเศร้าครับ

หลังอ่าน : จบได้หักมุมดีครับตอนแรกคิดว่าพระเอกจะแค่ร่วมรุมโทรมเล่นๆแบบแนวDarkแล้วทิ้งนางเอกให้อยู่ในวังวนของ
             การโดนโทรมแต่ดันเกิดรักแท้ซะได้ที่ชอบคือเพื่อนพระเอกแม่มโชว์แมนออกตัวให้คู่พระนางซะด้วยตอนแรก
             กะว่ามันจะชั่วอย่างเดียวเอาซะหล่อเลยมึง ดีครับจบได้ดีนึกว่าจะจบแบบสงสารนางเอกซะอีก
             ยังไงจะรอติดตามเรื่องต่อไปครับ

halosex

b522055023

โธ่คุณหนูไม่น่าเลย ที่จินตนาการไว้หมดเลยกุ  ::Crying::

อ่านจบแล้วถึงกับอุทานว่า "WTF" เพื่อนดีซะงั้น  ::Confident::

bigboy001

::Fighto:: เยให้แตกตารูไปเลย ไอหนุ่มอย่าไปกลัวพวกมันเอาให้แมร่งร้องงเสียวไม่เลิกซะเลย ::DookDig::

rit1403

ทำลายตับกันตั้งแต่เริ่มเลยทีเดียว
พระเอกของเราจะปกป้องหรือแจมละทีนี้

จบดีซ่ะงั้น
ใจพี่หล่อมากกกก

mummebuf

เศร้าเลยไอแว่น อยากเห็นแว่นเปิดเบอเซิรก ตีพวกที่ฉุดมาให้ยับแล้วเย็ดคนเดียว

อ้าวเพื่อนกลับใจเฉย ขอเก็บหน้ากากคืน ::Thankyou::

HypN♥s

พระเอกที่่แท้จริง คือไอ้หัวหน้าแก๊งนี่เอง ทำตัวพระเอกจัง ตอนจบ

ตอนแรกก็ออกอาการปวดตับนะ แต่ลงท้ายนี่ โอเคเลย  ::Ahoo::

ปล. แหม ไม่น่าลงถี่ๆช่วงนี้เล้ย น่าจะลงตอนผมไม่อยู่ ไม่งั้นเดี๋ยวบอร์ดเหงานะ  ::ChuChu::