ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 3/4 ความหวัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2018, 01:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noklek

ไม่เคยอ่านทั้ง 3 เรื่อง แต่อยากอ่านเรื่องสามมากที่สุดครับ

lipza12752

ติดใจของเพื่อน แฟนแน่ๆ เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด 

ณัฐชาย เมืองคำ

อ่านเรื่องแรกแล้วพระเอกคนละคนกับเรื่องสอง นึกว่าจะไปทำงานเอาเงินมาขอเมีย
ปวดตับเลย เรื่องที่สาม จะเปลี่ยนคนใหม่ไหมเนี่ย

แมงโก้ส้นตีน

เคยอ่านทั้ง 3 นะ แต่ลืมหมดและ
ชอบแนวหมาอยู่นะ แต่พอทำเป็นการ์ตูนแล้วดูแปลกๆ ไปนิด ไม่สุด ชอบสุดคงเรื่อง 3 ล่ะครับ

ส่วนตอนนี้ ก็ยังคงทำร้ายจิตใจนางเอกอยู่เหมือนเดิม ลุ้นตอนจบกัน (แต่คุ้นๆ ว่าก็ไม่ปวดตับอะไรมากมายนะ)

จบตอนก็เฉยๆ แหะ รึว่าจะแก่กล้าเกินไปสำหรับเรา 55

varanus_deaw

et25639874

salamonza Ress

thegift52

เป็นเพื่อนของเพื่อนนิเอง งั้น ฝากจัดการแทนเพื่อนด้วยนะ
.
โอ้ยยยย สงสารนางเอก ยังมีต่ออีกตอน เอาน่า ลุ้นอีกรอบ เผื่อนางเอกเราจะได้เจออะไรดีๆบ้าง เนอะ

ส่วนที่เสนอมา ถ้าได้เรื่องเดียวกัน เรื่องที่ 2 ครับ ถ้าแถมก็เรื่องที่ 3 ครับ ถ้าได้หมด (เรื่องที่ 1) ด้วยก็ดีครับ  ::WooWoo::

jackboom001

ยิ่งอ่านยิ่งติดตามคับผลงานของอาจารย์[Shinogi A-suke] ::WooWoo::

muck

เนื้อเรื่องมันชวนให้หยุดติดตามไม่ได้จริงๆ น่าจะมีหลายๆตอนไปเลย

Nattapon Saithong

โหวต 3 นะครับ

** โหย เรื่องเศร้าสุดๆ นางจะได้เจอแสงสว่างไหมน้อ รอลุ้นให้กำลังใจ**

Chananon Therdsitti

Hentaiter Otaku

เรื่องแรกน่าอ่านครับ [Inomaru] Eriko-sensei no Oshigoto อาจารย์เอริโกะ