ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 3/4 ความหวัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2018, 01:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanuraki

เรื่องที่ 1 กับ 3 ครับ เห็นตัวอย่างแล้วคงสนุกแน่นอน

midnight747

เคยอ่านเรื่องที่ 2,3 ครับสนุกทั้งสอง ส่วนอยากอ่านคือเรื่องที่ 1 กับ 3 ครับ

xonly-1790

โหวตเรื่องที่ 3 ครับ

แต่ใจจริงชอบทั้ง3เรื่องเลย^^

max sutthiphong

พึ่งอ่านครั้งแรกน่าติดตามมากเลยครับ

speedster

igodzini

Lactasoy Milk

เดาเนื้อเรื่องต่อไปไม่ออกเลย สนุกมากครับ แม้แต่เพื่อนก็โดนเอา

wasdyuki2540

ผมชอบคอนเซ็บเรื่องแรกกับเรื่องที่ 3 มากครับ จัดที รอชม

เตอร์ เอง

logunta

Sumeth Jackmetha

นางเอกน่ารักจริงๆ น่าจะมีมากกว่า 4 ตอนนะ จะได้ตามกันยาวยาว

anontatum

โดยส่วนตัวอยากอ่านเรื่อง 3 มากกว่า เพราะเรื่องที่ 1 น่าจะปวดใจอยู่พอสมควร ส่วนเรื่องที่ 2 แปลกๆไปหน่อย ไม่ใช่แนวของผม 555

เกสสรร เพชรมนี

โหวตเรื่องแรกครับ  น่าจะขยี้ตับได้ดี

sheva042