ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinogi A-suke] Prisoner Series 3/4 ความหวัง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2018, 01:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MMJ

::Thankyou::

ขอโหวตเรื่องที่ 2 กับ 3 ค่ะ
เพราะเรื่อง1เท่าที่อ่านเรื่องย่อแล้วคงดูหนักๆ อยากอ่านเรื่องที่สองมากที่สุดค่ะ
แต่เรื่องสุดท้ายด้วยความที่เป็นเรื่องยาวและแปลไว้ได้ไม่ค่อยโอเค ถ้ารีใหม่ก็จะดีมากเลยค่ะ!

ปล. ถึงสุดท้ายโหวตเรื่อง1 ชนะก็อ่านอยู่ดีค่ะ 55555555 ขอบคุณค่ะ

SNGOT

เรื่องสองดูแปลกแหวกแนวดีครับสาวๆหลายคนหลายสไตล์ดีด้วย แหะๆ

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

ชอบเรื่อง1มากกว่าออกแนวโรคจิตมากสุดและมีความเป็นไปได้ในชีวิตจริงมากสุดเช่นกัน คนกะหมานี้ผมไม่ค่อยชอบเลยคนมีเยอะเยะไม่เอาไปเอากะหมา งงมาก

Rider V3

เรื่องที่สอง ครับ ขอโหวต เรื่องนี้จินตนาการ อาจจะเกินจริงๆ แต่ก็ชอบครับ

jinpin

ขอโหวตเรื่อง 1 กับ 2 ครับ
ดูโครงเรื่องน่าสนใจ ลายเส้นงามครับ

ปล.อ่านจบแล้วสงสารเด็กน้อยมากเลยรับ โลกโหดร้ายจริงๆ

bartender

ผมขอโหวตเรื่อง ที่ 2 คับ  ชอบแบบไม่ปวดตับ นางเอกเยอะๆ

kob_wj

อยากได้ ทั้ง 3 เรื่องเลยได้ใหม แต่ถ้าไม่ได้ เอาเรื่อง ที่ 3 คับผม

exsoldier

เรื่อง1กับ3 ดูท่าจะ ลำบากตับ เรื่อง 2 ดูน่าสนุกแช่มชื่นใจกว่าเยอะ 5555555   

สู้เขาสาวน้อย หนีออกมาสิฟะ อยุทำไมมมมมมมมม

Makh

ถ้าเป็นไปได้อยากให้แปลทั้ง3เรื่องเลยครับ ฮ่าๆ

bigboy001

อยากดูอะไรแปลกๆ บ้างอย่าง หมาเย สาว ๆ จนจิ๋มแหกนี่ ท่าทางจะหนุกกว่าเรื่อง ๆ อื่น ๆ โหวตเรื่องที่ 2 ละกันครัชช ::Confident::

Tdestiny

อยากอ่านเรื่องที่1มากที่สุดเลยครับ

แล้วก็ทั้ง3เรื่องไม่เคยอ่านเลยสักเรื่อง

ส่วนเรื่องนี้เนื้อหาก็เข้มข้นจริงๆครับ รอชมอยู่นะครับว่าจะจบยังไง ::Reader::

Ace Convisti

อ่านเรื่อง Prisoner Series ผมก็สัมผัสได้เลยว่าตับผมคงจะพังลงไปในอีกไม่ช้า

tanedponwic

น่าสงสารแต่ตอนแรกแล้วหวังว่าตอนที่4จะหลุดพ้นจากหมู่บ้านนี้นะ

์์์NNN

Phichanan Anekrattanachad

อยากให้แปลเรื่อง Inu no Seikatsu ต่อหน่อย มันมีคนแปลแล้วถึงตอน 3 ถ้าจำไม่ผิด แต่ผมไปดูของเว็บต่างประเทศแล้วมันยังมีต่ออีก 3-4 ตอน ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
ใช่ครับ ไม่นึกว่าจะมีคนรู้นะเนี่ย มันมีต่ออีกสองสามตอน คล้ายๆตอนแยกเเต่ก็เป็นเนื้อเรื่องต่อกัน ที่จะแปลใหม่เพราะ เรื่องแรกเป็นของเวปเก็บตัง อีกสองเรื่องดันแปลไว้ครึ่งเดียว ถ้าจะแปลต่อก็ยังไงๆ เลยคิดว่าควรแปลใหม่ให้หมดตั้งแต่ตอนหนึ่งจะได้ไม่มีใครหาว่าผมก็อปอีก