ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...43 รีสตาร์ท (ตอนจบ)

เริ่มโดย HatHU, กรกฎาคม 29, 2018, 03:44:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phutthakhun Mahavongvanich

ตามาอ่านกว่าจะหาเจอ เนื้อเรื่องสุดยอดครับ

casa

การแสวงหาสิ่งที่เติมเต็มของ นาและสามี ก้อจบ ลงไป แม้เหตุผล ตอนสุดท้าย จะออก ฝืนๆ หน่อย แต่ก้อไม่ ดาร์ค บีบ หัวใจ ให้ ปวดตับ มากนัก 
ท่าน hathu ลงท้าย ว่า restart เข้าใจ ได้ว่า ผัวเมียคู่นี้ คง ลงตัวที่ solution แบบ เมียยั่ว ผัวแอบดู รับรู้กันทั้งคู่ ดีกว่า แอบไปกินลับๆ ให้ กลายเป็นเชื้อปัญหา พาครอบครัวแตกแยก รสนิยมทางเพศ แต่ละคนไม่เหมือนกัน การหาทางออกแบบ เข้าใจกันและกัน จึงเปนทางออก ที่เหมาะสมที่สุด 
ก้อขอบคุณท่านนักประพันธ์ครับ ที่นำพาความเสียวมาให้เราถึง 43 ตอนด้วยกัน 

cole

จบตอนในภาคแรกสนุกดีมาก จะติดตามต่อไป เพราะ สิ่งเติมเต็ม ต้องมีตลอด

Chai Mas

mardee dee

ของชอบอะเนอะทำไงได้ บอยเอ๋ยเตรียมตัวได้เลย

Sobatttable .

::YehYeh::

เม้นท์มักง่ายอีโมตัวเดียว
แบนถาวร

juheshas hiskon

รอบนี้ต้องระวังหน่อย เกือบไปแล้วคุณนา

Igris

อยากจะค่อยๆละเลียดตอนจบไปอีกซักพัก หวังว่าคงมีผลงานใหม่ออกมาเร็วๆนะ 

Tonpera

myidol

ยอดเยี่ยมมากครับ สิ่งที่นักประพันธ์เรื่องเสียวหลายๆท่านไม่สามารถก้าวข้ามได้ คือการทำให้เนื้อเรื่องที่แต่งจบโดยบริบูรณ์ จินตนาการมักทำให้เรื่องออกทะเลไปเรื่อยๆ จนถึงจุดที่ว่าไม่สามารถทำให้จบได้อย่างที่หวังไว้ ขอขอบคุณในความเอื้อเฟื้อที่ท่านมีแก่ผู้อ่านทั้งหลาย ขอบคุณมากๆครับ

มหภาค

จบซะแล้ว สนุกมากครับ รอติดตามตอนพิเศษอยู่นะครับ ขอบคุณมากครับ

Blazing Jinda

กลับมาเริ่มต้นอีกครั้ง รอต่อภาคสองเลย
ขอบคุณมากครับ 

l2eturn456

ตัดจบแบบละครไทย นากับบอยยังไม่เสร็จสมเลยครับ