ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Sunao ni Nareta Hi วันที่ผมสารภาพรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 30, 2018, 07:50:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ชื่อเต็มๆก็  [Etuzan Jakusui] Sunao ni Nareta Hi | The day I became submissive วันที่ผมสารภาพรัก

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-26

B&B

พ่อแม่ไม่อยู่บ้านส่งน้าสาสมาดูแล แต่กลับกลายเป็นเมียลูกนี่นะ เอิ่มมม... ชั้งเถอะ อิอิ

ปล.1 หลานขี้เงี่*นกับน้าสาวแสนสวย สินะ
ปล.2 ปากบอกครั้งเดียว แต่ก็นะตามสเต็บ
ปล.3 ขอบคุณครับ
ปล.4 คิดอะไรไม่ออกแล้วตอนนี้ หมดมุขครับ

ปล.1 หลานขี้เงี่ยนกับน้าสาวขี้ร่านมากกว่า
ปล.2 เรื่องแบบนี้ครั้งเดียวไม่มีจบ
ปล.3 เช่นกันครับ
ปล.4 แค่นี้ก็ดีแล้ว

nekki

จะฮากว่านี้ถ้าแม่กลับมาก่อนแล้วเจอสภาพน้ากับลูก แบบภาพสุดท้าย
ว่าไปน้าสาวรุ่นใหญ่นี่เร้าร้อนจริงๆครับ ผมเป็นพระเอกก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน

เรื่องนี้น่าจะชื่อน้าสาวร่านสวาทเน๊อะ  ::JubuJubu::

akerue

เด็กนี่ดีจริงๆ แรงเยอะเหลือเฟือ โด่ได้ทั้งวันเลย

(จิ๋ว)

เรื่องคราวนี้่รู้สึกเหมือนพล็อตมาจากผู้หญิง  อิอิ
ประมาณว่ามีแผนเอมี หนึ่ง สอง สาม
สุดท้าย ก้.... แผนบี   

เอิ้ก ๆ 

ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

น่ากลัวจัง นักวางแผนเนี่ย  ::Shy:: By Kater

ไม่น่ากลัวเท่านักแปลการ์ตูนตับแตกหรอก   ::Ahh::

เจ๊ๆ เข้าผิดกระทู้หรือเปล่า กระทู้ Kater อยู่ข้างล่างโน่นนะ  ::Thinking::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

banjong chanthasak

izezanova027

มีครั้งแรก ก็ต้องมีครั้งต่อๆไป เจ้าได้เดินทางเข้ามาสู่สายมืดแล้ว นาโอะคุง!!

hheenngg

เห็นแล้วอยากจะให้มีตอนย้อนอดีตที่น้ายังสาวๆเลยครับ อยากจะเห็นว่า สวยขนาดไหนเลยจริงๆ ที่พระเอกไม่ยอมมีแฟน เพราะจ้องน้าสาวอยู่แน่นอน จัดหนักทั้งทริปเลยทีเดียว

xtazy

เริ่มแล้วมันหยุดไม่ได้ คงต้องทำไปจนเบื่อกันไป

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

elviswhat

เด็กกว่สแบบนี้ขยันทำการบ้านมีหรอที่สาวใหญ่จะไม่ชอบ

poptt1238

ตอนแรกที่หลานบอกชอบพาย ไอเราก็นึกไปถึงมุก ครีมพาย(creampie) อะไรทำนองนี้ 5555 สรุป น้าถอนตัวไม่ขึ้นติดจู๋หลานสินะ ไม่ไหวๆ

Akira Watanabe

::Shy::  เจอน้าหุ่นแบบนี้ก็ไม่ไหวนะฮับ อวบอัดน่าซั่มเหลือเกิน

(จิ๋ว)

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 30, 2018, 10:34:33 ก่อนเที่ยง
เรื่องคราวนี้่รู้สึกเหมือนพล็อตมาจากผู้หญิง  อิอิ
ประมาณว่ามีแผนเอมี หนึ่ง สอง สาม
สุดท้าย ก้.... แผนบี   

เอิ้ก ๆ 

ขอบคุณที่แปล & ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

น่ากลัวจัง นักวางแผนเนี่ย  ::Shy:: By Kater

ไม่น่ากลัวเท่านักแปลการ์ตูนตับแตกหรอก   ::Ahh::

เจ๊ๆ เข้าผิดกระทู้หรือเปล่า กระทู้ Kater อยู่ข้างล่างโน่นนะ  ::Thinking::

ป๋าอ่ะ หนูไม่ได้เข้าผิดนะ หนูจะมาอ่านตูนป๋า
ตาคนนั้นต่างหากละที่ผิด  นี่กระทู้ป๋านะ
ท่าน Kater ไม่ใช่เจ้าของสักหน่อย  มาตอบทำไมอ๊าาา ::Ahh::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กรกฎาคม 30, 2018, 12:58:14 หลังเที่ยง

ป๋าอ่ะ หนูไม่ได้เข้าผิดนะ หนูจะมาอ่านตูนป๋า
ตาคนนั้นต่างหากละที่ผิด  นี่กระทู้ป๋านะ
ท่าน Kater ไม่ใช่เจ้าของสักหน่อย  มาตอบทำไมอ๊าาา ::Ahh::
ไหนๆ @kater ตอบตรงไหน ไม่เห็นมี  ::Hmmm::