ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 16 จบบริบูรณ์

เริ่มโดย ifamily03, สิงหาคม 02, 2018, 02:00:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koraeak Ranyachayangkoon

เสียดายจังกำลังสนุกเลยจบสะแล้วอยาก ขอบคุณ ที่แบ่งปันครับ

peddo

จบแบบมีความสุขกันทั้งเรือน เกรงใจแต่คุณหญิงจำปานี่แหละ ถูกพ่อเดชปลุกเร้าจนเสียการปกครองหมด เดี๋ยวลงไปถึงรุ่นลูกน่าจะยิ่งหนัก ลูกแม่บ่าวไพร่คงล่อกันพัลวัน อยุธยาล่มซะละมัง ขอบคุณ​ครับ​

sincethai

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ยังขาดคุณหญิงจำปาอีกคน น่าจะท้องโตเหมือนลูกสะใภ้เหมือนกัน เพราะเอาบ่าวไปโล้สำเภาด้วยตั้งสามคน อิอิ

evilbenz

happy ending เลยครับ แต่คงจะมีขุนเรืองคนเดียว แหล่ะที่ไม่ happy 555+

speedboat

แต่งเก่งเหลือเกินน่าจะมีต่อเรื่อยๆสุดยอดครับ

jachal

betty2556

โล้สำเภาหมู่กันทีเดียว ไม่ธรรมดาคุณพี่ของแม่การะเกด

sushinmana

พ่อเดช รับมือตอนเข้าหอไหวไหมเนี่ย 3 คนฟิตๆทั้งนั้น

sarojs2514

แม่การะเกดเก่งมาก โล้สำเภาหมู่กันทีเดียว คุณหญิงจำปาอีกคนน่าจะท้องโตเหมือนลูกสะใภ้เหมือนกัน

Tamanoon Kasanook

โครตจะสงสารพ่อเดชเหลือเกิน ไม่อยากให้จบเลยจริงๆ