ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 16 จบบริบูรณ์

เริ่มโดย ifamily03, สิงหาคม 02, 2018, 02:00:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakorn

outsider

อยากโดนโล้สำเภาหมู่แบบ 3-1 มั่ง คงจะสนุกไม่น้อย

victor basso

แบบนี้พ่อเดชคงได้ฟ้าเหลืองจนไม่เป็นอันทำการทำงานกันพอดี

alex2432

Kritpidech Prasertmekakul

เสียดายจบไวจัง น่าจะมีต่อภาค2นะครับ ชอบทั้งสำนวนและลีลาแต่งเติมเต็มจินตนาการได้ดีมากเลย

haelonn

จบแบบฮาเร็มถ้วนหน้า เสียวสุดยอด น่าจะมีภาคสอง อิอิ

Palm79

เนื้อหาสนุกมากครับ จะมีภาคต่อให้ติดตามไหม ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

fireanimal

mspeed

กราบขอบคุณผู้แต่งที่ตั้งใจร้อยเรียงเรื่องราวให้สอดคล้องกับละครจริงอย่างกลมกลืนและน่าสนุกครับ

TonNy

เมีย2ต้องห้ามต้องเมียสาม ฟินเลยทีนี้ อิจฉาจิงๆครับ รอติดตามผมงานเรื่องต่อไปอยู่นะครับ

thammarak

Heallyza

จบแล้วหรือขอรับ กระผมคิดว่าน่าจะขยายความต่อได้อีกมากโขอยู่

ทั้งเรื่องเสพย์กาม เรื่องบรรยากาศ และเรื่องราวต่างๆนาๆที่มาที่ไป

แต่ทั้งนี้กระผมขอขอบน้ำใจผู้แต่งมากนะขอรับ ที่เสียสละเวลา และแรงงานในการแต่งเรื่องนี้ให้อ่านกัน

สุดท้ายนี้ขอให้ผู้แต่งมีแต่ความสุขนะขอรับ

7946410

ตอนจบมีแม่มะลิและแม่ปานวาดร่วมเข้าหอทีหลังจากที่พ่อเดชเล่นเสียวสวาทกับแม่การะเกดจนน้ำเสียวแตก

divadevil

หล่อล่ำหำตุงลีลาดี แถมน้ำยายังดีด้วย ท้องใกล้ๆกันหมดเลย