ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 01 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 02, 2018, 11:53:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

youtome3

ให้ตายเถอะ รอมานานมากๆๆๆ ในที่สุดก็มีคนแปลขอบคุณจากใจเลยครับ

liverpudlian

แปลได้ลื่นไหลดีเลยครับ เป้นกำลังใจให้นะครับ

songsak

ชายหาดแบบนี้อยู่แถวไหนนะอยากจะไปทัศนศึกษาบ้างจัง

aholic

เคยอ่านล่ะเรื่องนี้สนุกมากครับ แปลผลงานดีๆต่อไปนะครับเอาใจช่วย

Inzomnia

ทัศนศึกษาแบบนี้ไม่เป็นมีที่บ้านเราเลย...อิจฉาในการ์ตูนจัง

siwapeeza

หืมมมมม  มีห้องพร้อมตัวช่วยแบบนี้  สกินชิพแน่นแฟ้นแน่นอนนน

konmaidee

ลุ้นๆตอนต่อไปคร้าบบบบ สนุกมากเลย ขอบคุณที่แปลนะ

dulong

อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

Hideho

เนื้อเรื่องสนุกดี ถ้าได้ไปแบบนี้คงหำหด ไม่กล้าสู้ฝรั่งอะ

paloh

โอ้ววว แค่ตอนแรกก็ปูเรื่องมาซะเสียว

ขอติดตามตอนต่อไปด้วยครับ^^

Wheel of Fortune

ไม่ลองใช้โปรแกรมอย่างอื่น อย่าง GIMP เหรอ คล้าย ๆ photpshop แต่ฟรี 

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

ถ้าตอนเด็กๆมีหลักสูตรนี้ คงไปเรียนทุกวันแน่นอน

numkrieng

::Dribbling:: เป็นกำลังใจให้ครับ แปลได้ดีครับ อยากไปหาดนี้จัง