ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TRANCE] sexcHHHange ตัวแทนโรงเรียน 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 04, 2018, 12:44:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hheenngg

เป็นเรื่องที่แนวมากครับ ชอบมาก อ่านแล้วเพลินเลย แต่ดูแล้ว สาวตัวเล็กจะยังอยากได้อีก เสร็จไปแค่ครั้งเดียวเอง 555555 รอตอนต่อไปเลยครับ

dryice32

ฮามากเลยครับ ชอบตอนพิธีต้อนรับเข้า โรงเรียนสุดๆ

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

ตัวแทนโรงเรียนเจอ2พันกว่าคน ว้าวๆหอยไม่พังหมดรึนี้ที่ว่าฟิตกับไปท่ายังฟิตนับถือ ที่แน่ๆมีของแถมทุกคน....โรค อิอิอ่านสนุกดีครับ

HypN♥s

โห่...มีตั้งฉายาด้วย ญี่ปุ่นจริงๆ เรื่องนี้ดูฮาๆดีนะ แค่ฉากรับสาวๆโดยใช้ซุ้มน้ำว่าวนี่ก็ที่สุดของที่สุดแล้ว

เรื่องแปลกๆ ขอให้บอก @kater เหอะ ถ้าเรื่องไม่ทำลายตับก็ต้องมีพิลึกบ้าง  ::ChuChu::

แต่ว่าเรื่องนี้สนุกดีนะ (แบบแปลกๆ)  ::Shout::

ปล. ภาพจะดูเก่าหน่อย แต่ถ้าใช้โฟโต้ช็อป สามารถปรับสีให้ส่วนที่เทาๆกลายเป็นขาว และส่วนที่ดำก็ดำปิ๊ดปี๋ได้นะ

pisit_s

อ่านแล้วฮาจริงๆ อยากมีส่วนร่วมกับการแข่งขันจัง

Akira Watanabe

::DookDig:: ยิงอ่านยิ่งฮา มุกมันเยอะมาก โรงเรียนนี่มันพุ่งยังกับปืนฉีดน้ำสั่งได้ 555+

xonlyseam

เรื่องแม่ง Beyond imagination มากๆครับ 55555 คิดท่าว่ายน้ำได้ไงเนี่ย ตายพอดี

Clock “work” Planet

trong5171

worachat39

อ่านไปตอนแรกคิดว่าโดนบังคับซะอีก แต่จารนี่ท่าจะไม่ธรรมดานะเนี่ยแตะแล้วแตกเลย

cuffs 112

ว่ายไปเด้าทำได้ยอดทักษะ แต่ละชมรมสุดจิง ขอบคุณครับ

niceanglev

ที่ตลกคือการต้้อนรับคิดได้ไงฟะเอาน้ำเว่ามาเป็นอุโมง 555

wender_111

มีหลักสูตรแลกเปลี่ยนต่างประเทศมั้ยครับ แบบ work and travel ประมาณนั้น จะไปมั่ง แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

jaqaz

gaingane

เลขของเหรียบรางวัลบอกถึงอะไรเนี่ย อาจารย์ได้เบอร์ 4 ด้วยย แสดงว่าน่าจะเด็ดกว่ามาก

เป็นรุ่นของตัวแทนแต่ละปีครับ อาจารย์น่าจะเคยเข้าร่วมในรุ่นที่4