ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Paja] Option ของแถม [แปลไทย By HypN♥s] **มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 05, 2018, 08:15:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

แถมให้อีกเรื่องก่อนเดินทางไปตปท.เย็นนี้ (ตามชื่อเรื่องเลย "ของแถม") แล้วหยุดยาวววววเลย...

แต่....ขอซ่อนเรื่องดีกว่า ไม่ได้ซ่อนหลายเรื่องแล้ว

ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
คำถาม : ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร?

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน

1. ต้องเคยเม้นท์งานแปลของผมนับจาก 1/1/17 ไม่น้อยกว่า 20 เรื่อง
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.  คนที่เพิ่งจะมาเม้นท์ติดๆกัน โดนแบน 365 วัน โดยไม่มีข้ออ้างใดๆ
4.  คนที่ไม่เคยเม้นท์แล้วเพิ่งจะมาเม้นท์เพื่อขออ่านโดนแบน 365 วัน
5.  คนที่เม้นท์สั่วๆ เม้นท์มักง่าย เม้นท์อีโมอย่างเดียว โดนแบนถาวร

***กรุณาอ่านกติกาอย่างละเอียด***

1-5

6-10

11-15

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Phoowadol

การมาเยี่ยมน้าสาว ของเจ้า ฮิโรชิ ในครั้งนี้ มันเหมือนถูกหวย เบอร์ใหญ่เลยนะผมว่า  แต่ไอ่โจรสวาทคงเจ็บใจ และเสียดายแน่ๆ อุตสาห์ใช้เครื่องทุ่นแรงเร้าอารมณ์สาวเจ้า  แต่หวยดันมาออกที่ เจ้า ฮิโรชิ หลานรัก แทน ซะงั้น  โอว์ ช่างเป็นความโชคดีจริงๆ  น้าก็น้าเถอะ สวยเอ็กซ์แตกซะขนาดนี้ เป็นผม ผมก็เสียบครับ  สาวใหญ่ ร่านสวาท แต่ละรูปแต่ละหน้า  ภาพมันเร้าอารมณ์เป็นที่สุด  อ่านแล้ว อย่างสยิวเสียวตาม สุดๆเลย  ชักจะอิจฉาเจ้า ฮิโรชิ เสียแล้วสิเรา กับของแถมในคร้งนี้ มัน ซู๊ดหย๋อด........... ::KO::

แล้วเรื่องเป็นอย่างที่คิดไว้มะ   ::Grimace::

Ke2l3e2oS

(S)Kater

เซอร์ไพร้มากที่ท่านฮิปหยิบเรื่องนี้มาแปล ตอนแรกนึกว่าน้าจงใจทำเองไม่ได้มีโจรจริงๆ
แต่ฉากดึงไข่สั่นออกมานี่จี๊ดใจดีจัง ชวนจิ้นสุดๆ ตอนท้ายพลิ๊ก หลานโดนช่วยโปรโมทชุดชั้นในซะงั้น
นี่สินะที่เรียกขายตรงของจริง มีการทดสอบสรรพคุณชัดเจน สรุปไม่มีโจรสินะครับ
แถมออฟได้ด้วย เรื่องนี้เหมือนเก่าแต่ภาพได้อารมดิบๆเหมือนเมนต์บนว่าเลยครับ สุดยอดมาก

ปล.
หลังจากนี้ผมจะเริ่มแผนการโนอานะครับ จะซ่อนต่อๆกันเพื่อคัดคน ใช้สูตรท่านHypNosนี่แหละ
จะคัดให้เหลือแต่คนดีมีนํ้าใจ ผมทดสอบมาแล้วหลายเรื่อง พบว่าปลิงเยอะมาก ไม่ซ่อนไม่ตอบ
ออกกฎก็ยังไม่ทำ ไม่เคยตอบเก่าๆที่ไม่ซ่อน เราก็จะไม่สนเหมือนกัน ต่อให้ยอดตอบไม่ถึงร้อยก็ช่างมัน
เหลือแค่แฟนนักอ่านดีๆก็พอ เหลือแต่คนที่อยากอ่าน ตอนนี้ผมตั้งการรับสมัครใหม่ต้องให้แอดมินยืนยันก่อน
แล้วถ้าท่านHypNosกลับมา ผมจะลองตั้งท่านHypNosเป็นแอดช่วยกัน เพราะเป็นแอดแบนง่ายดี
เป็นม็อดนี่เจอใครทำผิดซํ้าต้องไปลบแบนเก่าก่อน แต่เป็นแอด ถ้าเจอผิดซํ้ากดลบIDทิ้งได้เลย แบนมันมาก
กลับมาแล้วเดี๋ยวมาช่วยกันกำจัดครับ งานนี้สนุกแน่ 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

tigerx302

เรื่องแบบนี้ ไม่เข้าใครออกใคร อยู่ในสถานการณ์เดียวกัน ก็ไม่น่าจะอดใจไหว

ขอบคุณครับ

อัพเดท อ่านจบแล้ว เซอร์ไพร มากครับ โอ้วววว

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ สิงหาคม 05, 2018, 08:57:54 ก่อนเที่ยง
เซอร์ไพร้มากที่ท่านฮิปหยิบเรื่องนี้มาแปล ตอนแรกนึกว่าน้าจงใจทำเองไม่ได้มีโจรจริงๆ
แต่ฉากดึงไข่สั่นออกมานี่จี๊ดใจดีจัง ชวนจิ้นสุดๆ ตอนท้ายพลิ๊ก หลานโดนช่วยโปรโมทชุดชั้นในซะงั้น
นี่สินะที่เรียกขายตรงของจริง มีการทดสอบสรรพคุณชัดเจน สรุปไม่มีโจรสินะครับ
แถมออฟได้ด้วย เรื่องนี้เหมือนเก่าแต่ภาพได้อารมดิบๆเหมือนเมนต์บนว่าเลยครับ สุดยอดมาก

ปล.
หลังจากนี้ผมจะเริ่มแผนการโนอานะครับ จะซ่อนต่อๆกันเพื่อคัดคน ใช้สูตรท่านHypNosนี่แหละ
จะคัดให้เหลือแต่คนดีมีนํ้าใจ ผมทดสอบมาแล้วหลายเรื่อง พบว่าปลิงเยอะมาก ไม่ซ่อนไม่ตอบ
ออกกฎก็ยังไม่ทำ ไม่เคยตอบเก่าๆที่ไม่ซ่อน เราก็จะไม่สนเหมือนกัน ต่อให้ยอดตอบไม่ถึงร้อยก็ช่างมัน
เหลือแค่แฟนนักอ่านดีๆก็พอ เหลือแต่คนที่อยากอ่าน ตอนนี้ผมตั้งการรับสมัครใหม่ต้องให้แอดมินยืนยันก่อน
แล้วถ้าท่านHypNosกลับมา ผมจะลองตั้งท่านHypNosเป็นแอดช่วยกัน เพราะเป็นแอดแบนง่ายดี
เป็นม็อดนี่เจอใครทำผิดซํ้าต้องไปลบแลนเก่าก่อน แต่เป็นแอด ถ้าเจอผิดซํ้ากดลบIDทิ้งได้เลย แบนมันมาก
กลับมาแล้วเดี๋ยวมาช่วยกันกำจัดครับ งานนี้สนุกแน่ 55

ภาพแบบนี้ปกติผมไม่ค่อยแปลนะ เพราะภาพมันออกจาวินเทจไปหน่อย แต่เนื้อเรื่องมันโดนครับ แถม MILF ของโปรดอีกด้วย แถมเรื่องยังพลิกอีกตลบ ตอนแรกก็ว่าจะไม่ซ่อนข้อความแต่ อดไม่ได้ เพราะมันคั่นตรงไคลแม็กซ์เรื่องพอดี

ปล.สูตรคัดคนของผมนี่ใช้ได้นะครับ ถ้าเรื่องปกติเอ็งไม่ยอมเม้นท์ ไม่สะสมเวล พอมีเรื่องซ่อนข้อความเอ็งโดน และแต่ล่ะด่านก็เพิ่มจำนวนเรื่องที่ต้องเม้นท์ขึี้นเรื่อยๆ
ปล.2 หาเรื่องแบนมันไปแบบนั้นแหละ    ::Grimace::
ปล.3 ไม่ต้องตั้งผมเป็นแอดก็ได้ เพราะผมคงไม่มีเวลามาดูแลเว็บมาก อีกอย่างไม่ค่อยเก่งเรื่องคอม กลัวเดี๋ยวแบนยกเว็บอีก  ::Sweat::
ปล.4 ตอนนี้ผมเผลอไปลบเรื่องนี้เข้าตอนไหนไม่รู้ตัว ต้องมาก๊อปเรื่องของตัวเอง คิดดู  ::Shy::

ไม่เป็นไรครับ ผมก็ไม่เข้าไปยุ่งอะไรกับคำสั่งระบบ แค่ชอบตรงข้างล่างแบนผู้ชายงาน
มันมีตัวเลือกลบIDผู้ใช้นี้เพิ่มขึ้นมา 55 ตรงนี้และที่สะใจ เราจะได้กดใช้ตรงนี้บ่อย เพราะมีคนทำผิดซํ้าเยอะมาก หุหุ

แบนเฉพาะผู้ชาย สาวๆไม่แบน แบบนี้สมาชิกหนุ่มๆหาว่าลำเอียงนะ
  ::HeyHey::

ผู้ใช้งานครับ ผู้ใช้งาน  ::Sweat:: By Kater ที่นี้พลาดไม่ได้จริงๆ

SickSleeplab

คิดว่า ตอนจบหลานของคุนน้าคงไม่ปล่อยคุนน้าไปอย่างปกติแน่นอน จัดเตมกันแหงๆ
::WowWow::

xonly-1866

ผมว่าน้ามันวางแผนเอาหลานมันมากกว่า ตามความรู้สึกที่ผมคิดนะ

phatsa

กำลังลุ้นเลยว่าจะเอาออกได้รึป่าว. (คิดว่าน้าน่าจะวางแผนเองนะ) ::Thinking::

dear1234

ขอบคุณมากครับชอบมาก ๆ เลย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์ขอบคุณในเรื่องที่ห้ามตอบ/ทำผิดซ้ำ
แบน 270 วัน

มาร่วมไว้อาลัย  ::Horror:: By Kater

Phoowadol

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ สิงหาคม 05, 2018, 08:34:43 ก่อนเที่ยง
การมาเยี่ยมน้าสาว ของเจ้า ฮิโรชิ ในครั้งนี้ มันเหมือนถูกหวย เบอร์ใหญ่เลยนะผมว่า  แต่ไอ่โจรสวาทคงเจ็บใจ และเสียดายแน่ๆ อุตสาห์ใช้เครื่องทุ่นแรงเร้าอารมณ์สาวเจ้า  แต่หวยดันมาออกที่ เจ้า ฮิโรชิ หลานรัก แทน ซะงั้น  โอว์ ช่างเป็นความโชคดีจริงๆ  น้าก็น้าเถอะ สวยเอ็กซ์แตกซะขนาดนี้ เป็นผม ผมก็เสียบครับ  สาวใหญ่ ร่านสวาท แต่ละรูปแต่ละหน้า  ภาพมันเร้าอารมณ์เป็นที่สุด  อ่านแล้ว อย่างสยิวเสียวตาม สุดๆเลย  ชักจะอิจฉาเจ้า ฮิโรชิ เสียแล้วสิเรา กับของแถมในคร้งนี้ มัน ซู๊ดหย๋อด........... ::KO::

แล้วเรื่องเป็นอย่างที่คิดไว้มะ   ::Grimace::
พอรีพรายเสร็จ อ้ายเฮ้ยมีต่ออะ. เออแฮะ แล้วนี่ยังไงหละเตี้ยมเอาไปเอามา กลายเป็นเซ็กส์โชว์ ให้ลูกค้าดู เสียนี่ อย่างนี้เจ้าหลานชายฮิโรชิ มันจะรู้ตัวมั้ยหละ. ว่านี่เป็นแผนการตลาดของน้าสาว เออ.....แล้วยอดขายชั้นในมันจะกระฉูดจริงๆเหรอ. วิธีนี้
  ป.ล. เดินทางปลอดภัย ทั้งไปและกลับนะครับ ท่านHypnos พระคุ้มครองครับ

กลายเป็นของแถมซะนี่ แถมออฟได้ด้วย ไม่รู้ว่าใครได้ใครเสีย
ปล.ขอบคุณครับ สำหรับคำอวยพร เดี๋ยวเอาสาวแหม่มมาฝาก อ้าวเฮ้ย ลืมไป พกเมียไปด้วย  ::ChuChu:: 
::DookDig::

B&B

ไม่คิดว่าท่านจะนำแนวนี้มาแปลนะเนี่ยย

ตอบจบจะเป็นยังไงนะเหรอ... คงได้อยู่ด้วยกันยาวๆ แฮปปี้เอดดิ้ง แต่ดูจากแนวเรื่องแล้วคงไม่ใช่หรอกนะ น่าจะมีคนมาเสือกแน่นอน

ปล.0 ผิดคาดแหะ ไม่คิดว่าจะกลายเป็นการโฆษณาสิ้นค้าแทน
ปล.1 จบแบบนี้ก็ผิดคาดในหลายๆ ความหมายเลย เช่นนึกว่าจะ NTR หรือ Rape ซะอีก
ปล.2 ตอนแรกก็สงสัยอยู่ขายชุดชั้นในแบบไหน แล้วพอเห็นชุดแล้ว คงไม่มั้งนะ แต่ก็นะ มันเป็นตามที่คิด แต่ไม่ใช่ที่พิมพ์
ปล.3 รู้สึกสงสารหลานไงไม่รู้ที่ตัวเองโดนหลอก แต่ถ้ามองในมุมมองของหลาน ก็คง "ไม่เป็นไร แค่ได้เย็* น้าก็พอใจแล้ว" อะไรประมาณนี้สินะ
ปล.4 นี่คือทางออกของการขายชุดชั้นในสินะ อืมๆ โชว์หนังสดให้ดู โดยใช้ชุดชั้นใ- แต่เอ่ะ!? นั้นใช่ชุดชั้นในเหรอ?
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 เอิ่มมมมมม.... เอาจริงดิ!? ชั้งเถอะ แต่อยากรู้จริงๆ ถ้าหลานรู้ มันจะทำยังไงต่อ

5555 ไม่อยากสปอย เดี๋ยวสมาชิกคนอื่นรู้คำตอบ เอาเป็นว่าผิดคาดก็แล้วกัน

Sittipong Kengchai

สุดยอดเลย  ภาพสวยมาก

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธ์ขออ่าน/เม้นท์ข้อความห้ามเม้นท์
แบน 180 วัน

HK

แหมโจรมันช่างเข้าใจคนรอมาเข้าห้องจริงๆ ที่ให้ทำเยอะแยะไปทำหน้าประตู แถมไม่อึบด้วยนะ เอาของเล่นอย่างเดียว  ::Thinking::

* งง ตอนจบแหะ ช่วยอธิบายที สรุปน้าสาวมันรู้เรื่องไหมเนี้ย หรือโดนโจรทำกระจกแบบนั้น

กลับไปอ่านอีกรอบ

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มมาหาคุณน้าสุดสวยที่บ้าน
แต่มาเจอสภาพสุดเสียวขนาดนี้
คงจบแบบที่คุณน้าโดนหลานชายจัดแบบที่ลืมโลกแน่ๆ
แถมยังดูท่าทางจะต้องติดใจชอบทำอะไรที่เสียวๆแบบสุดๆไปเลย
::Yes!::