ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[UNCEN-OPENLOAD] รื้อฟื้นท็อป 10 อันเซ็นที่ผมชอบ

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 01:18:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อันเก่ามันบินหมดและ แล้วช่วงหลังๆหนังอันเซ็นมันออกมาน้อยแถมไม่ค่อยสวย
เลยหนีไปห้องตูนซะนาน ว่าจะกลับมานะกลับมาทวงตำแหน่งเจ้าแห่งหนัง UNCEN คืน

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด ตอบอย่างมีสาระ เมนต์ว่า
ชอบเรื่องไหนมั้ย ทำไมถึงชอบหนัง UNCEN ทำไมถึงชอบ AV 55

[MCDV-01] Rie Tachikawa ริเอะ เจ้าแม่ตัวจี๊ดสายโอบาค่อนของผม หุ่นได้ใจ
คนนี้ผมตามมานาน ตอนเล่นเซ็นไม่จี๊ดเท่าไหร่พออันเซ็นเท่านั้นผมตามทุกเรื่อง

1pondo 032417-504 Rin Aoki หนูริน สาวน้อยหน้าใสตัวเล็ก
แต่อย่างอื่นไม่เล็กเวลาเห็นร่องน้อยๆโดนซอยแล้วใจไม่ดี อารมพี่หมีมันขึ้น

1pondo 122614-947 Aoi Shirasaki สาวผมสั้นขายาวหุ่นดีอกสวย
แสดงไม่เยอะ แต่ความสามารถและหุ่นแซงรุ่นเดอะไปไกล ท็อปทรีเลยคนนี้

Carib 050214-593 Yui Ooba ยูอิสาวหน้าใสเป็นดาราไทยได้เลย
ผมชอบตรงเธอแสดงยิ้มแย้มเป็นธรรมชาติดี ฟินและอินไปกับเธอตลอด

Carib 080913-636 Yui Hatano คนนี้ต้องติดอันดับอยู่แล้วไม่ต้องสืบ

Carib 121815-453 Ai Uehara อีกหนึ่งตำนานที่ขอเลือกเพื่อให้เกียติเธอ

Carib 122113-505 Tsuna Kimura อีกหนึ่งในดวงใจที่แย่งพื้นที่ฮาร์ดไดรฟ์ผมเยอะมาก
เล่นเยอะเจอหนักแต่ยังสวยใสทั้งนอกและใน เพราะเธอดูแลตัวเองและออกกำลังตลอด

HEYZO-0543 Rina Araki อีกหนึ่งรุ่นใหญ่อวบๆที่ในชีวิตอยากลองซักครั้ง

HEYZO-1462 Nozomi Momoki สาวน้อยตัวเล็กที่อยากมีไว้เช็ดทำความสะอาดบ้าน

Saya Tachibana Sex On The Beach ซายะ สาวสวยใสลีลาถึงใจจนติดอันดับมา

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Ghost Writer

งานดีแบบนี้ขอเก็บไว้ในเครื่องด้วยคนนะครับ

axon13

ชอบ Ai Uehara คับ ชอบแนวรับน้ำ เห็นแล้วของขึ้น

Rekoj Nitram

olemantu

จริง ๆแล้ว ท่านเป็นผู้ที่นำเสนอผลงาน ท่านชอบแบบไหน อยากได้แบบไหนท่านทำได้อยุ่แล้ว ดดยเฉพาะเมื่อมีผลงานที่โดนใจ ทุกๆ ตอน

ไม่ใช่เฉพาะงานของผมครับ ว่าจะทำให้ทุกคนเป็นแบบนี้ด้วย
แต่ถ้าจะให้ครอบลิ้งหรือซ่อนเพื่อต้องเมนต์ขอดู ผมคงต้องสอบถามทั้งผู้โพสกับทุกคนก่อนด้วย

ultramanpop

ชอบแนว Ai Uehara ครับ คิดว่าเธอแสดงเป็นธรรมชาติดี ขอบคุณท่านผู้ใจดีครับ

Phoowadol

การจะหาดู av แบบ uncen นี่จริงๆแล้วค่อนข้างจะหายากนะ เพราะมันผิดกฎหมายการทำหนังของญี่ปุ่นเขา. แต่ก็นะ. ยังไงๆมันก็ต้องมีหลุดออกมาให้เราได้ดูกันบ้างแหละครับ โดยเฉพาะ น้องยุ้ย yui hatano นี่เคยเป็นเจ้าแม่เอวีด้วย. คนนี้แหละผมชื่นชอบเธอมากๆเลย มันไม่รู้จะบอกไงดีนะ. คือเพอร์เฟคอะครับสาวคนนี้ สวยสมส่วนกำลังดี ยิ่งเรื่องแอคติ้ง ก็แจ่ม แสดงเหมือนจริงมากๆเลย ยิ่งกับฉากที่มีบท. ของ wife ยิ่งชอบดูเธอแสดงครับ มันจะอิน ฟิน ตาม เธอไปด้วยตลอดเลย. รักเลยหละคนนี้
  ทีจริงแล้วชอบดูแบบไม่เซนมากกว่านะครับแต่หาที่สวยๆดูยาก มาก  อย่างรายของ  มิยาบิกว่าจะหลุด.uncen มาให้ชมก็เกลือบจะเป็นช่วงขาลงแล้ว สภาพเครื่องก็เลยไม่ค่อยสวย หลังๆมา ผมเลยหันมาดูแบบcencer  ตลอด  ดาราก็สวย.หุ่นดี เนื้อเรื่องก็ดีด้วยไม่ใช่เปิดมาก็บ๊ะๆกันแล้ว อันนั้นมันไม่ฟิน อะครับ  ชอบแบบมีstory  ครับ   อย่างค่าย fa-pro นี่เนื้อเรื่องเขาดี แต่ดารา หาสวยๆยากนิดนึง แต่ก็ชอบดูอยู่ดี เพราะเรื่องราวมันผโดน ครับ
  ส่วนเรื่ิงของท่านkater  นำเสนอมานี่เดียวมีโอกาสทีาเอื้ออำนวย ผมไม่พลาดแน่ๆครับเก็บทุกเรื่องแน่นอน อือิ ขอบคุณครับ
  เอ่อ จะยาวไปไหนนี่ เดี๋ยวแอ็ดก็รำคาญหรอก. (รึเปล่า)  ขอบคุณอีกครั้งครับ

อิทธิพล ทบชา

ชอบ  Ai Uehara ติดตามมานานเพิ่งมาเจออันเซ็นนิละครับ ระดับตำนานเเบบเธอต้องรีบเก็บมาไว้ครอบครอง

Bubu Panutid

มีความสวยงามอยู่ทุกเรื่องที่ชอบคล้ายๆกัน

Jame8509

momotaro59

TotaltonE

ผมชอบ Yui Hatano  นางครบเครื่องจริงๆ ยิ่ง unsen ยิ่งได้อารมณ์