ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Invisible Cap หมวกล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 11:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kkkko

::Glad:: ผมไม่แน่ใจว่าตอบถึงหรือเปล่า นานๆจะเข้ามาเสพการ์ตูน
ถ้าได้หมวกใบนี้มาที่โรงงาน พม่าขาถ่างแน่ๆ 55

onibakuzuza

ยังไม่ได้อ่านนะเม้นก่อนอิอิ (S)Kater ชื่อนี่ไว้ใจเรื่องแปลกก

somsomsss12345

อยากไดหมวกแบบนี้บ้างจังเลยจะจัดให้เต็มที่อิอิ

HK

มันก็เกินไปหน่อยแหะ แบบ ไม่ต้องใจ ไม่ใส่เสื้อผ้าซักนิด หมวกมันเทพเกินไปแล้ว  ::Angry::

HK

ตอนจบเหมือนจะมีต่อเลยอะ ถ้ามีอีกหน้า ผู้หญิงคนนี้ต้องรู้ตัวแน่ๆ  ::YehYeh::

nuttapon rujirathumrong

แนวเรื่องน่าสนใจมากๆ ต่อยอดจากแนวหยุดเวลากับแนวอินวิซิเบิ้ลใช่ไหมท่าน แต่จะเกิดอะไรขึ้นถ้าบังเอิญหมวกหลุดอะน่าคิดจริงๆ

Toshiro Ponsnit

garothegold

แนวอุปกรณ์เทพมาอีกแล้ว ขออ่านนะครับ  ::Thankyou::

vincenttatto

ขออ่านละกันครับท่าน แต่ผมว่าเรื่องแนวพวกหยุดเวลาหรือล่องหนนี่ส่วนใหญ่มีแต่ลายเส้นแนวนี้ หรือเนื้อเรื่องแบบเฉยๆหรอ อยากเห็นแบบถึงใจๆจัง

xonly-1790

คิดถึงหมวกหินของโดราเอมอนเลย 5555 แต่นี้สุดกว่าเพราะหลังทำเสร็จกลับไม่รู้สึกตัวกันเลย

โหจัดขนาดนั้นยังไหวอีกเหรอ โดปอะไรมาเนี้ย O_O

innocent351 .

ddcc

ผมอยากรู้ว่ามีวิธีดูมั้ยว่าตอบที่ไม่ซ่อนไปกี่เรื่อง แต่เอาเถอะเข้าเรื่องดีกว่า
ผมว่าเรื่องนี้ art คล้ายๆ hand play ของเกาหลีเลยแหะ
ปล.เพิ่งมาเห็นที่katerตอบreplyแรกๆ ใจดีจริงด้วยแหะ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::