ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Invisible Cap หมวกล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 11:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karnkarn

ผมว่าน่าจะใกล้เคียง 20 เรื่องนะครับแต่จะแปลเรื่องสุดท้ายทำไมอะบอร์ดกลับมาเพราะท่าน ฮิป กับ ท่าน kater และท่านอื่นๆ เป็นกำลังใจให้ครับ
ผมว่าหมวกล่องหนมันขัดๆกับความจริงไม่เหมือนโอลิคปิคหยุดโลกที่เหตุการณ์มันสัมผัสกันมีความต่อเนื่องมากกว่า 5555 ว่าไปนั้น  ::Sweat::
พออ่านจบเป็นเรื่องแรกจริงๆที่นับไม่ทันว่ามันเอาไปกี่คนแล้ว สุดยอดไปเลยใช้ซะคุ้มเชียวนะ

DARKAXL

ไม่รู้ว่าตอบครบจำนวนรึยัง หลักๆอ่านผลงานท่านฮิป รองลงมาก็ท่านkaterนี่แหละ แล้วก็ไม่ได้อ่านทุกเรื่องด้วย ถ้าชอบก็เม้นท์ ไม่ชอบก็ปิด ::Sweat::
ดูเหมือนหมวกธรรมดา แต่โคตรเจ๋งอ่ะ โดนตรั่บๆแตกใน เดินแก้ผ้าโทงๆ เจ้าตัวกับคนรอบข้างยังทำเหมือนกับว่าไม่มีอะไรเกิดขึ้น นี่มันยิ่งกว่าหมวกหินของโดเรม่อนอีก! ::Glad::

nonbaba

หมวกนะมี แต่ไปให้สำนักไหนลงคาถาให้ ถึงได้ พลังแบบนี้ อยากได้มัง

blackkids

รอ ดู ว่าจะมีไอ เทม อะไร ออกมาอีก พวกล่องหน เนี้ย อิอิ

Daft Punk

โอโห้ยยย ไม่รู้สึกตัวด้วยดีๆๆๆ  เดี๋ยวดูที่ lazada. แปปว่ามีขายไหม 5555.  ::Yes!::   ::DookDig::

trong5171

คืองงตรงที่ว่า ทำไมไม่มีใครรู้สึกอะไรเลย หรือสังเกตเสื้อผ้าที่หลุดลุ่ยเลย
ปล1.ถ้าหมวกหลุดจะเป็นไงหว่า
ปล2.น่าจะถ่ายวิดีโอเก็บไว้ blackmail ตอนที่รู้สึกตัวน่าจะมันกว่าเยอะเลย

op4911338

::Bloody:: นี้มัน หมวกในตำนานชัดๆ
ปล.ไม่รุ้เม้นไปเท่าไหร่นะของท่าน แต่ที่ผมอ่านผมเม้นตลอด ถ้าไม่ได้อ่านก็ไม่ได้เม้นอะไม่ว่าของใคร

กาก่าก้า ก๊าก๋า

Ae Haha

หมวกใบนี้ คุ้มซะยิ่งกว่าคุ้ม ได้สักใบคงจะดี หึหึ

Mr.Shocker

Devil Joker

xonly-1901

อยากได้ใบน่าจะดี

Asdasd Adsasdasd

pond7747

จะติดตามไปเรื่อยๆพึ่งมาใหม่ ::Reader::ครับแปลได้ดีจริงๆ น่าจะะมีภาคต่อ ::WowWow::

Cabmoo Seed

หมวกนี่น่าจะมีขายนะ ... อ่านไปลุ้นหมวกหลุดไป