ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Invisible Cap หมวกล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 11:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

อ่อออ คือไม่ได้ล่องหน แต่คือทำเหมือนไร้ตัวตน หรือเป็นชื่อ หมวกไร้ตัวตน แบบนี้รึปล่าวครับ
.
โอ้ววววว หมวกนี้ดีจริงๆ แต่ถ้าไม่ระวัง หลุดออกไป คงแย่อ่ะ งั้นต้องหาอะไรมายึดแน่นๆไม่ให้หลุด อิอิ

Crypt

ไม่ใช่ล่องหนอย่างเดียวซะแล้ว ออฟชั่นเยอะจริงหมวกใบเนี้ย

DarKSiDeIID

เดินแก้ผ้าออกจากบัาน หมาไม่เห่าหรอ 

slak

immortalrune

เป็นของวิเศษที่แปลกดีนะครับ ถ้ามีจริงๆไม่น่ามันส์เพราะเล่นไม่รู้ตัวมักอย่าง แถมไม่มีอารมณ์ร่วมด้วยอีก - - แปลกมาก 555+

fu.soo

ผมไม่รู้แต่ตอบท่านยังไง ผมพึ่งสมัครไม่นาน แต่อยากอ่านต่อครับ

somyos luang

::Horror:: ::Horror::
มันน่าจะมีขายบ้างนะหมวกแบบนี้
คงหนุกหนานไม่หยอกเลยหล่ะ
ไอ้ตัวคุณพี่นี่รวบหมดเลยนะ

SikerWoo

TTT

fon.jang

resistance

หมวกมันต้องมีข้อจำกัดในการใช้บ้างแหละครับ

[email protected]

แนวนี้สนุกครับ ดูมีอะไรมากกว่าแบบอื่นครับ

kawana okamoto