ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ภาคพิเศษ.....ก่อนจะเติมเต็ม 2

เริ่มโดย HatHU, สิงหาคม 07, 2018, 07:58:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ayumi Yumeno

ตาสว่างเลยทีนี้ ว่าละ พี่เขย ต้องมีอะไรมากกว่านั้น

narongrit hongsabak

เป็นภาคขยายที่งดงามครับ ได้อารมณ์จริงๆ ไม่ใช่เรื่องเซ็ก แต่เป็นฟิวของคู่รักที่เข้าใจกัน

n2610

สุดยอดมาแต่สาวๆ เลยนะน้องนา เท่าไรก็ไม่พอเลยต้องหาของมาเติมให้เต็มรู

kk517

ตอนแรกนึกว่าพี่่ภพจะเลี้ยงไว้กินเรื่อยๆ ที่แท้มีความหลัง

dwarf

ขอบคุณครับ..ถ้าพี่ภพไม่ไปต่างประเทศ นาคงไม่หลงผิดมาจนถึงทุกวันนี้

Anan Saidakhot

พี่ภพนี่เองที่เป็นคนเปิดโลกใบใหม่ให้นาแสวงหาสิ่งที่เติมเต็มให้กะตัวเองคนแรก

Farewell

diaby

ขอบคุณสำหรับตอนพิเศษที่ทำให้บางอย่างในเรื่องนี้ดูชัดเจน มีเหตุมีผลมากขึ้น แต่ก็ยังแฝงความเร่าร้อนเหมือนเดิมตามสไตล์ของผู้แต่งที่ถูกใจผู้อ่านมาตลอด แสดงถึงความสามารถของผู้แต่งที่มีความละเอียดลออและปราณีตในการแต่งเสมอ ขอบคุณมากครับ

ryg123456

เสียใจที่พี่ภพไม่น่าจะแต่งกับพี่สาวนาเลย
แต่ไม่เป็นรัย เจอกันปีละครั้งก็ยังดี
ว่าแต่นาเริ่มฉายแววตั้งแต่รับงานทีแรกเลยนะครับ

limousinedk

ก็ถือว่าโชคดีที่เจอภพ ถ้านาได้ขายตัวเนื้อเรื่องคงจะกลายเป็นอีกเรื่องหนึ่งไปเลย

roomming99

ได้รู้ที่มาที่ไปครับ น้องนาอ่านกี่ทีก้เสียวครับ

Srinucha Matarach

นาน่าจะร้อนแรงกว่านี้หน่อยนะครับ อยากให้ผัวนาเย็ดน้องพิมพ์อีกจังคับ

ประดิส ประดอย

สรุปแล้ววนาเนี่ยสุดยอดจริง แอบบเอากับพี่ภพมานานแล้ว

ones26421

เร่าร้อนจริงๆเลย หนูนา  อยากได้แบบหนูนามากกกอดซักคนจังเลย