ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 05 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 09, 2018, 11:13:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Oleygunashocha

จะได้เลื่อยๆไหมเนียย อ่านไปอิจ ไปด้วย แน่นอน จริงๆสวยๆทั้งนั้นเลย

Pester

จำไม่ได้ละว่ามันไปจบลงที่ตรงไหน ซีรีย์นี้

สงสารก็แต่หนุ่มๆข้างนอก ฮือออ

thegift52

เชื่อว่า แค่มือกับปากไม่พอหรอก เดี๋ยวก็อดใจไม่ไหว ต้องลุยเต็มที่ เพราะบอกเอง งานนี้ไม่เกี่ยว อิอิ

pinrew

ตกลงว่าไอ้เพื่อนคนอืนมันไม่สู้กันบ้างเลยเหรอ ปล่อยพี่แว่นลุยคนเดียวพี่แว่นพลังม้า ::Fighto::

johnywalker

ขอบคุณครับ ที่แปลให้อ่าน แค่ท่านมีใจจะทำให้ก็ดีแล้วครับ นี่ยังมีอธิบายข้อมูลทางภาษาอีก สนุกขึ้นอีกเยอะเลยครับ

SikerWoo

TTT

Joker-

ชอบตรงมีสอนภาษาให้ด้วยนี่แหละครับ ขอบคุณครับผม

mana manee

Boyd Dek Long Thang

มาเป็นแพ็คคู่เลยครับ คู่ละสองน้ำ สองคู่ จะเจอไปกี่น้ำนะนี่

แต่ว่า กี่น้ำๆ ก็ยังแข็ง สู้ สงสัยเก็บทั้งห้องแน่ๆ ครับ  ::Yes!::

koboy

สุดยอดสมเป็นหัวหน้าห้อง มีควยที่สู้ได้ตลอด แต่สงสัยว่ากลับจากทัศนศึกษาแล้วจะหดหมดสภาพเลยไหมนะ

fallenversa

johnywalker

ไอ้หัวหน้าห้องจะหื่นมากเกินหน้าเกินตาเพื่อนไปแล้ว พวกผู้ชายข้างนอกน่าสงสารมาก ยืนเหี่ยวรอ.... อ่านไปก็ขำไป